கடனுக்காக மகன் மற்றும் தந்தையை அடித்த நான்கு பேர் கைது

பாலேக் புலாவ், கம்போங் பாண்டோக் உபேயில்  கடனாளிகளால் தந்தை மற்றும் மகன் தாக்கப்பட்ட சம்பவம் தொடர்பாக நான்கு பேரை போலீசார் இன்று கைது செய்தனர்.

பினாங்கு தென்மேற்கு மாவட்ட காவல்துறை தலைமையகத்தின் முகநூல் பக்கத்தில் ஒரு அறிக்கையின்படி, 18 முதல் 26 வயதுடைய நான்கு பேர் பாலேக் புலாவைச் சுற்றி மற்றும் துணைத் தடுப்பு, சூதாட்டம் மற்றும் ரகசியத்தின் உதவி பினாங்கு படைத் தலைமையகத்தின் சங்கங்கள் பிரிவு (D7) மாவட்ட குற்றப் புலனாய்வுப் பிரிவினரால் நடத்தப்பட்ட பல சோதனைகளில் கைது செய்யப்பட்டனர்

கம்போங் போண்டோக் உபேயில் உள்ள பாதிக்கப்பட்டவர்களின் வீட்டிற்கு முன்னால் இந்த சம்பவம் நடந்தது. அங்கு ஒரு நபர் கடனை வசூலிக்கச் சென்றபோது வாக்குவாதம் ஏற்படுவதற்கு முன்பு சந்தேக நபர் தனது 20 வயதில் அந்த நபரின் முகத்தில் அறைந்தார்.

பாதிக்கப்பட்டவர் 999 அவசரநிலை தொலைபேசியை அழைக்க முயன்றபோது, ​​​​10 க்கும் மேற்பட்டவர்கள் வந்து அவரையும் அவரது 50 வயதுடைய அவரது தந்தையையும் குச்சிகள், ஹெல்மெட்கள் மற்றும் இரும்பு நாற்காலிகள் உள்ளிட்ட ஆயுதங்களைப் பயன்படுத்தி தாக்கினர் என்று அறிக்கை கூறுகிறது.

அறிக்கையின்படி, விசாரணைகளுக்கு உதவுவதற்காக நான்கு பேரையும் கைது செய்ய முடிந்தது மற்றும் சம்பவத்திற்கு பயன்படுத்தப்பட்ட சில ஆயுதங்களையும் போலீசார் பறிமுதல் செய்தனர்.

நிரந்தர வேலைகள் இல்லாமல் சுயதொழில் செய்யும் நான்கு உள்ளூர் ஆண்கள், தண்டனைச் சட்டத்தின் 148ஆவது பிரிவின் கீழ் விசாரணையில் உதவுவதற்காக காவலில் வைக்கப்படுவார்கள் என்று அது மேலும் கூறியது.

அந்த நபரும் அவரது மகனும் உடலில் காயங்களுக்கு உள்ளாகி பாலேக் புலாவ் மருத்துவமனையில் சிகிச்சை பெற்று வருவதாகவும், சம்பவத்தில் தொடர்புடையவர்களைக் கண்டுபிடிப்பதற்கான முயற்சிகள் நடைபெற்று வருவதாகவும் அந்த அறிக்கையில் மேலும் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here