சுவர் விழுந்து கட்டடத் தொழிலாளி பலி

சிரம்பானில் மதியம் ஜெமிமா & சுங்கை சென்டையான் எஸ்டேட் சென்.பெர்ஹாட்டின் செம்பனை தோட்டமான ஸ்பிரிங்ஹில் போர்ட்டிக்சனில் கட்டிட சீரமைப்புப் பணியில் ஈடுபட்டிருந்த ஒப்பந்தத் தொழிலாளி கல் சுவர்  விழுந்ததில் இறந்தார்.

போர்ட்டிக்சன் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு நிலைய நடவடிக்கைகளின் தலைவர் முகமட் ரோஸ்மன் முகமட் நோர் கூறுகையில், பொதுமக்களிடமிருந்து அவசர அழைப்பைப் பெற்றதன் பேரில் 3.55 மணியளவில் சம்பவம் நடந்த இடத்திற்கு விரைந்தோம்.

ஒப்பந்தத் தொழிலாளி சுவரை உடைத்துக்கொண்டிருந்தார். வேலை கிட்டத்தட்ட முடிந்துவிட்டது. அந்த நேரத்தில் அவரது கால் சுவரின் இடிபாடுகளில் சிக்கியது. எங்கள் குழு அதை இடிபாடுகளில் இருந்து அகற்ற உதவியது  என்று அவர் தொடர்பு கொண்டபோது கூறினார்.

நிரந்தர வதிவிட அந்தஸ்து கொண்ட 53 வயதுடைய நபர், சுகாதார அமைச்சின்  மருத்துவ அதிகாரியினால் சம்பவ இடத்திலேயே உயிரிழந்துவிட்டதை உறுதிப்படுத்தியதாகவும், அவரது உடல் மேலதிக நடவடிக்கைகளுக்காக போலீசாரிடம் ஒப்படைக்கப்பட்டதாகவும் அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here