டுங்கூன் மற்றும் கெமாமனில் புயல்; சுமார் 80 வீடுகள் சேதம்

கோல திரெங்கானு, ஆகஸ்ட் 16 :

நேற்று மாலை வீசிய புயலால் டுங்கூன் மற்றும் கெமாமன் ஆகிய பகுதிகளில் 80 வீடுகள் சேதமடைந்தன.

டுங்கூன் மாவட்ட மலேசியக் குடிமைத் தற்காப்புப் படையின் (APM) அறிக்கையின்படி, மாலை 4 மணியளவில் வீசிய புயல் காற்றினால், பண்டார் அல்-முக்தாபி பில்லா ஷா (AMBS) மற்றும் டுங்கூனில் உள்ள பண்டார் புக்கிட் பேசி ஆகிய இடங்களில் மொத்தம் 52 வீடுகள் சேதமடைந்துள்ளதாகக் கூறப்படுகிறது.

சேதமடைந்த கூரைகளை மாற்றும் பணியில் உதவுவதற்காக பாதிக்கப்பட்ட குடியிருப்பாளர்களுக்கு மாநிலத் தொகுதியின் ஒருங்கிணைப்பாளர் உதவி அனுப்பியுள்ளார், மேலும் அவர் பாதிக்கப்பட்ட வீடுகளின் முழுப் பட்டியலையும் மாவட்ட பேரிடர் மேலாண்மைக் குழுவிடம் மேலதிக நடவடிக்கைகளுக்காக சமர்ப்பிப்பார்.

இதற்கிடையில், ஆயிர் பூத்தேயின் மாநில சட்டமன்ற உறுப்பினர் அப்துல் ரசாக் இப்ராஹிம் கூறுகையில், கெமாமானில் உள்ள சேனே மற்றும் ஃபெல்டா நெராம் பகுதிகளில் 135 குடியிருப்பாளர்கள் அடங்கிய மொத்தம் 27 வீடுகள் நேற்றைய புயலால் பாதிக்கப்பட்டதாக அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளது என்றார்.

குடியிருப்பாளர்களின் வீடுகளுக்கு சேதம் ஏற்பட்டதற்கான (கூரைகள்) மதிப்பிடப்பட்ட செலவு இதுவரை RM70,000 என்று அவர் கூறினார்.

அவரது கூற்றுப்படி, வீடுகளை சரிசெய்வதற்கான உதவியை ஆயிர் பூத்தே மாநில சட்டமன்றம் மற்றும் மத்திய நில மேம்பாட்டு நிறுவனம் ஆகியன முன்னெடுக்கும் என்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here