பேத்தியை பாலியல் வன்கொடுமை செய்த நபருக்கு 10 ஆண்டுகள் சிறை; இரண்டு பிரம்படிகள்

 தனது பேத்தியை பாலியல் வன்கொடுமை செய்த 58 வயது நபருக்கு 10 ஆண்டுகள் சிறைத்தண்டனையும், இரண்டு பிரம்படியையும் கோத்த கினாபாலு செஷன்ஸ் நீதிமன்றம் தண்டனை விதித்தது.

NST இன் அறிக்கையின்படி, ஜூலை 23 ஆம் தேதி மதியம் 12 மணி முதல் ஜூலை 27 ஆம் தேதி காலை 10 மணி வரை, மங்கடலில் உள்ள ஒரு வீட்டில், பாதிக்கப்பட்ட 14 வயது சிறுமிக்கு எதிரான குற்றத்தைச் செய்ததாக நீதிபதி நூர் ஹபிசா முகமது சலீம் முன் அந்த நபர் குற்றத்தை ஒப்புக்கொண்டார்.

குழந்தை பாலியல் குற்றங்கள் சட்டம் 2017 இன் பிரிவு 14(a) இன் கீழ் அவர் மீது குற்றம் சாட்டப்பட்டது. அதே சட்டத்தின் பிரிவு 16(1) உடன் படிக்கப்பட்டது (குற்றம் சாட்டப்பட்டவர் பாதிக்கப்பட்டவருடன் குடும்ப உறவைக் கொண்டிருப்பது மற்றும் பாதிக்கப்பட்டவரைப் பாதுகாக்க அவர் ஒப்படைக்கப்பட்ட குற்றங்களுக்காக).

பாலியல் வன்கொடுமை குற்றத்திற்காக அந்த நபர் ஜூலை 31 அன்று கைது செய்யப்பட்ட நாளிலிருந்து எட்டு ஆண்டுகள் சிறைத்தண்டனை விதிக்கப்பட்டார்.

பிரிவு 16(1)ன் கீழ் குற்றத்திற்காக இரண்டு வருடங்கள் சிறைத்தண்டனையும் உட்பட இரண்டு வருட சிறைத்தண்டனையையும் நீதிமன்றம் வழங்கியது. வழக்கின் உண்மைகளின்படி, குற்றம் சாட்டப்பட்டவர் தனது பேத்திக்கு மசாஜ் செய்யச் சொன்னபோது இந்த சம்பவம் நடந்தது.

அந்த நேரத்தில், குற்றம் சாட்டப்பட்டவர் திடீரென அவரது சட்டைக்குள் கையை வைத்து, அவரது மார்பகங்கள், முதுகு மற்றும் தொடைகளை தொட்டார்.

துணை அரசு வக்கீல் நூர் ஃபேசா ஜாஃப்ரி வழக்கு தொடர்ந்தார். அதே நேரத்தில் அந்த நபர் நீதிமன்றத்தில் ஆஜராகவில்லை.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here