ஈப்போவில் இளைய சகோதரர் கொலை- மூத்தவர் தற்கொலையில் இறந்து கிடந்தது கண்டுபிடிக்கப்பட்டது

ஈப்போ: ஜாலான் முகமது நாசே, ஹவுசிங் டிரஸ்ட் என்ற இடத்தில் உள்ள ஒரு வீட்டில் வாடகை கார் ஓட்டுநர் ஒருவர் தனது தம்பியை கத்தியால் குத்திக் கொன்றதாக நம்பப்படுகிறது. 69 வயதான டாக்ஸி டிரைவருக்கும் அவரது 67 வயது சகோதரருக்கும் இடையே ஏற்பட்ட கடுமையான வாக்குவாதத்தால் இந்த சம்பவம் தூண்டப்பட்டதாக நம்பப்படுகிறது என்று பேராக் காவல்துறையின் தலைவர்  டத்தோ அசிஸி மாட் அரிஸ் கூறினார்.

இறந்தவர், முன்னாள் வர்த்தகர், சமையலறையில் ரத்த வெள்ளத்தில் கிடந்தார், வாடகை கார் ஓட்டுநரின் சடலம் வீட்டிற்கு வெளியே காணப்பட்டது என்று அவர் வியாழக்கிழமை (ஆகஸ்ட் 18) வீட்டிற்கு அருகில் நடந்த செய்தியாளர் கூட்டத்தில் கூறினார்.

வாடகை கார் ஓட்டுநருக்கு அருகில் கொலை ஆயுதம் என்று நம்பப்படும் கத்தியையும் நாங்கள் கண்டுபிடித்தோம் என்று அவர் கூறினார். வியாழக்கிழமை காலை 10 மணியளவில் இந்த சம்பவம் குறித்து காவல்துறைக்கு தகவல் தெரிவிக்கப்பட்டது.

குற்றவியல் சட்டத்தின் 302வது பிரிவின் கீழ் இந்த வழக்கு விசாரிக்கப்பட்டு வருவதாக துணை கம்யூன் அஜிஸி கூறினார். இறப்பிற்கு வழிவகுத்த வாக்குவாதத்தின் உண்மையான காரணத்தை நாங்கள் ஆராய்ந்து வருகிறோம். குடும்ப உறுப்பினர் ஒருவரின் கூற்றுப்படி, இரு சகோதரர்களும் ஒருவருக்கொருவர் அடிக்கடி தகராற்றில் ஈடுபடுவர் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here