ஜோகூரில் 12,000க்கும் மேற்பட்ட சட்டவிரோத சிகரெட் பெட்டிகளை போலீசார் கைப்பற்றினர்

ஜோகூர் பாரு, கோத்தா திங்கி-சுங்கை ரெங்கிட் சாலையில் 12,000 க்கும் மேற்பட்ட சட்டவிரோத சிகரெட் அட்டைகளை போலீசார் பறிமுதல் செய்தனர். சனிக்கிழமை (ஆகஸ்ட் 20) அதிகாலை 3.20 மணியளவில், ஜாலான் கோத்தா திங்கி -சுங்கை ரெங்கிட், தாமான் பாசா இண்டாவில் சந்தேகத்திற்கிடமான முறையில் சென்ற லோரியை போலீஸார் தடுத்து நிறுத்தியதாக ஜோகூர் காவல்துறைத் தலைவர்  டத்தோ கமருல் ஜமான் மாமத் தெரிவித்தார்.

லோரியில் சோதனையைத் தொடர்ந்து, 244 சட்ட விரோத சிகரெட் பெட்டிகளை நாங்கள் கண்டுபிடித்தோம். லோரியில் இரண்டு பேர் இருந்தனர், அரசு ஊழியர்களை தங்கள் கடமைகளைச் செய்ய விடாமல் தடுக்க முயன்றதற்காக கைது செய்யப்பட்ட ஒருவர் உட்பட  என்று அவர் சனிக்கிழமை ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

1.83 மில்லியன் ரிங்கிட் பெறுமதியான 12,200 அட்டைப்பெட்டிகள் சட்டவிரோத சிகரெட்டுகள் மற்றும் ஒரு லோரி ஆகியவற்றை போலீசார் கைப்பற்றியதாக அவர் குறிப்பிட்டார். இந்த வழக்கு சுங்கச் சட்டம் 1967 பிரிவு 135(1)(d) மற்றும் குற்றவியல் சட்டம் பிரிவு 186 ஆகியவற்றின் கீழ் விசாரிக்கப்பட்டு வருவதாக கமருல் தெரிவித்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here