போதைப்பொருள் மறுவாழ்வு மையத்தில் ஆடவர் கொலை; உஸ்தாத் – 3 வார்டன்களுக்கு 7 நாட்கள் தடுப்புக்காவல்

தைப்பிங்கில் கடந்த புதன்கிழமை கோல கங்சார், பாடாங் ரெங்காஸில் உள்ள போதைப்பொருள் மறுவாழ்வு மையத்தின் ஒரு உஸ்தாத் மற்றும் மூன்று வார்டன்கள், கடந்த புதன்கிழமை மையத்தில் வசிப்பவரின் மரணத்திற்கு காரணமானவர்கள் என்ற சந்தேகத்தினால் இன்று முதல் ஏழு நாட்களுக்கு விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டுள்ளனர்.

தைப்பிங் நீதிமன்ற மாஜிஸ்திரேட் அதிபா அப்துல் காதிரால் வெள்ளிக்கிழமை வரை காவலில் வைக்க உத்தரவு பிறப்பித்தார். கொலைக்கான தண்டனைச் சட்டத்தின் 302 ஆவது பிரிவின்படி நான்கு பேரிடமும் விசாரணை நடத்த அனுமதிக்கும்.

20 முதல் 27 வயதுக்குட்பட்ட நான்கு சந்தேக நபர்களும் இன்று காலை 9.40 மணியளவில் கைவிலங்கு  அணியப்பட்டு போலிஸ் வேனில் தைப்பிங் நீதிமன்ற மைதானத்திற்கு வந்து ஒரு மணியளவில் வந்தனர். பின்னர் அவர்களது விளக்கமறியலில் வைக்கும் விண்ணப்ப நடைமுறைகள் நிறைவடைந்தன.

நேற்று நிறைவடைந்த பிரேதப் பரிசோதனையில், முஹம்மது ஷாருல் சமியோன் (25) என்பவரின் மரணத்துக்குக் காரணம் மார்பு மற்றும் பல்வேறு தசைகள் மற்றும் உடல் திசுக்களில் ஏற்பட்ட பலத்த காயங்கள்தான் என போலீஸார் கண்டறிந்ததை அடுத்து, அவரது மரணத்தை கொலை என போலீஸார் வகைப்படுத்தினர்.

முன்னதாக பாதிக்கப்பட்டவர், புனர்வாழ்வு மையத்தில் இருந்து தப்பிக்கும் முயற்சியில் தோல்வியடைந்ததைத் தொடர்ந்து தன்னைத்தானே காயப்படுத்திக் கொள்ள முயன்றதுடன், வார்டனை காயப்படுத்தியது உட்பட வெறித்தனமாகச் சென்றதாகக் கூறப்படுகிறது.

இந்த சம்பவம் குறித்த ஆரம்ப தகவல் கோல கங்சார் மருத்துவமனையின் அவசர மற்றும் அதிர்ச்சி பிரிவில் கடமையாற்றும் மருத்துவரிடம் இருந்து பெறப்பட்டது. அவர் இறந்த பாதிக்கப்பட்ட நான்கு சந்தேக நபர்களால் கடந்த புதன்கிழமை இரவு மருத்துவமனைக்கு கொண்டு வரப்பட்டதாக தெரிவித்தார். உடனடியாக மருத்துவமனைக்கு அழைத்துச் செல்லப்பட்ட எக்ஸ்ரே பரிசோதனையில், நெற்றியில் காயங்களும், முகம், இடது கண், மார்பு, இரண்டு கால்கள் மற்றும் கைகளில் காயங்கள் இருப்பது கண்டறியப்பட்டது.

மையத்தில் ஒரு அறையில் பூட்டப்பட்டிருக்கும் போது எட்டு மீட்டர் உயரமுள்ள கட்டிடத்தின் முதல் மாடியில் இருந்து குதித்து தப்பிச் செல்ல பாதிக்கப்பட்டவர் தப்பிக்கும் முயற்சி மற்றும் பாதிக்கப்பட்டவரின் தலையை தரையில் மோதிய செயல் ஆகியவற்றுடன், மையத்தில் வார்டன்களுக்கு இடையே ஏற்பட்ட சண்டையின் விளைவாக காயம் கூறப்படுகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here