இரு கார்கள் மோதிய விபத்தில் UPNM மாணவர் மரணம், சக தோழர்கள் மூவர் மற்றும் ஓட்டுநர் காயம்

கோல கங்சார், ஆகஸ்ட் 21 :

இங்குள்ள கம்போங் பாடாங் அம்பாங் அருகே ஜாலான் கோத்தா லாமா கிரியில், நேற்றிரவு இரண்டு கார்கள் மோதிய விபத்தில், யூனிவர்சிட்டி பெர்தஹானான் நேஷனல் மலேசியா (UPNM ) மாணவர் இறந்தார், அவரது சகாக்கள் மூவர் மற்றும் மற்றொரு ஓட்டுநர் ஆகியோர் காயமடைந்தனர்.

இச்சம்பவத்தில் 22 வயது முஹமட் அலி இஹ்சான் துல்கிப்லீ என்பவர் சம்பவ இடத்திலேயே உயிரிழந்துள்ளார்.

இவ் விபத்தில் சிக்கிய மூன்றாம் ஆண்டு மாணவர்களான நான்கு மாணவர்களை UPNM பேஸ்புக் மூலம் உறுதிப்படுத்தியது.

இதற்கிடையில், கோல கங்சார் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர், துணை ஆணையர் ஒமர் பக்தியார் யாக்கோப் கூறுகையில், ஜாலான் ஈப்போ-தைப்பிங்கின் 46ஆவது கிலோ மீட்டரில் இரவு 11.50 மணியளவில் 41 வயது நபர் ஓட்டிச் சென்ற தோயோத்தா வியோஸ் கார் பாதையில் சறுக்கியபோது, விபத்து ஏற்பட்டதாக முதற்கட்ட விசாரணையில் கண்டறியப்பட்டுள்ளது.

“தோயோத்தா வியோஸ் சாலையின் நடுவில் திரும்புவதற்கு முன், பெரோடுவா கான்சிலுக்கு முன்னால் சாலையின் இடது பக்கத்தில் உள்ள கம்பத்தில் மோதியது, இதனால் அதன் பாதையில் முன்னோக்கி வந்து கொண்டிருந்த பெரோடுவா கான்சில் காரால் அதைத் தவிர்க்க முடியாததால் அது தோயோத்தா வியோஸ் மீது மோதியது என்றார்.

“விபத்தின் விளைவாக, முஹமட் அலி இஹ்சான் பலத்த காயம் அடைந்து சம்பவ இடத்திலேயே இறந்துவிட்டார் என்று அறிவிக்கப்பட்டது, மேலும் பெரோடுவா கான்சிலில் சவாரி செய்த இறந்தவரின் மூன்று நண்பர்கள் மற்றும் தோயோத்தா வியோஸ் காரின் ஓட்டுநர் காயமடைந்ததால், கோல கங்சார் மருத்துவமனைக்கு சிகிச்சைக்காக கொண்டு செல்லப்பட்டனர்.

சாலைப் போக்குவரத்துச் சட்டம் 1987ன் பிரிவு 41(1)ன்படி இந்த வழக்கு விசாரிக்கப்பட்டது என்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here