பத்து பகாட் அருகே கார் மரத்தில் மோதியதில் ஒருவர் உயிரிழந்தார்

பத்து பகாட், 14ஆவது கி.மீட்டர் ஜாலான் மூவார்-யோங் பெங்கில் வாகனம் மரத்தில் மோதியதில் 36 வயது நபர் ஒருவர் உயிரிழந்தார்.

ஞாயிற்றுக்கிழமை (ஆகஸ்ட் 21) பிற்பகல் 2 மணியளவில் பாதிக்கப்பட்டவர் யோங் பெங்கில் இருந்து ஸ்ரீ மேடான் நோக்கிச் சென்று கொண்டிருந்தபோது இந்த சம்பவம் நிகழ்ந்ததாக பத்து பகாட் OCPD உதவி ஆணையர் இஸ்மாயில் டோல்லா தெரிவித்தார்.

பாதிக்கப்பட்டவர் தனது வாகனத்தின் கட்டுப்பாட்டை இழந்து சாலையின் வலது பக்கத்தில் உள்ள மரத்தில் மோதியதாக விசாரணையில் தெரியவந்துள்ளது. பாதிக்கப்பட்டவருக்கு பலத்த உள் காயங்கள் ஏற்பட்டன, மேலும் அவர் அந்த இடத்திலேயே இறந்துவிட்டார் என்று அவர் ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

ஏசிபி இஸ்மாயில் மேலும் கூறுகையில், யோங் பெங் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறை அவரது உடலை வாகனத்தில் இருந்து அகற்றி, பிரேத பரிசோதனைக்காக சுல்தானா நோரா இஸ்மாயில் மருத்துவமனைக்கு (HSNI) அனுப்பி வைத்தது.

சாலை போக்குவரத்து சட்டம் 1987 பிரிவு 41(1)ன் கீழ் இந்த வழக்கு விசாரிக்கப்பட்டு வருகிறது.

இதற்கிடையில், யோங் பெங் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறையின் செயல்பாட்டுத் தளபதி மூத்த அதிகாரி முகமட் ஹபீஸ் ஓத்மான் கூறுகையில், குழுவினர் ஒரு தீயணைப்பு வாகனம் மற்றும் ஒரு அவசர மருத்துவ மீட்பு சேவைகள் (EMRS) வேனுடன் பிற்பகல் 2.08 மணிக்கு சம்பவ இடத்திற்கு வந்தனர்.

உயிரிழந்தவர் முகமட் நசீர் அகமது என அடையாளம் காணப்பட்டு, அந்த இடத்திற்கு வந்த மருத்துவக் குழுவினரால் அவர் இறந்துவிட்டதாக அறிவிக்கப்பட்டது என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here