போலீசார் மீது சுத்தியல் தாக்குதல் நடத்திய வெளிநாட்டவர் மீது நாளை குற்றஞ்சாட்டப்படும்

கோலாலம்பூர்: நகர காவல்துறை தலைமையகத்தில் இரண்டு காவலர்கள் மீது தாக்குதல் நடத்தியது தொடர்பாக அல்ஜீரியர் ஒருவர் மீது வெள்ளிக்கிழமை (ஆகஸ்ட் 26) குற்றஞ்சாட்டப்படவுள்ளது. கோலாலம்பூர் மாஜிஸ்திரேட் நீதிமன்றத்தில் காலை 9 மணியளவில் 30 வயது நபர் மீது குற்றம் சாட்டப்படும் என்று டாங் வாங்கி OCPD உதவி ஆணையர் நூர் டெல்ஹான் யஹாயா கூறினார்.

இந்த வழக்கு புதன்கிழமை (ஆக. 24) துணை அரசு வழக்கறிஞருக்குப் பரிந்துரைக்கப்பட்டது. சந்தேக நபர் மீது குற்றவியல் சட்டத்தின் பிரிவுகள் 353 (அரசு ஊழியர் மீது குற்றவியல் சக்தியைப் பயன்படுத்துதல்) மற்றும் 447 (குற்றவியல் அத்துமீறல்) மற்றும் குடிவரவுச் சட்டத்தின் பிரிவு 6(1)(c) ஆகியவற்றின் கீழ் குற்றம் சாட்டப்படும் என்று அவர் வியாழக்கிழமை (ஆகஸ்ட் 25) தொடர்புகொண்டபோது கூறினார்.

செவ்வாய்கிழமை (ஆகஸ்ட் 23) அதிகாலை 1.40 மணியளவில் கோலாலம்பூர் தலைமையக காவல் நிலையத்தில் பணியில் ஈடுபட்டிருந்த இரண்டு காவலர்கள் மீது தாக்குதல் நடத்திய சந்தேக நபர் கைது செய்யப்பட்டார்.

சந்தேக நபர் மனநலம் பாதிக்கப்பட்டவர் என நம்பப்பட்டு, கேள்வி கேட்பதற்காக காவலர் பதவிக்கு சென்றுள்ளார். சந்தேக நபர் பின்னர் ஒரு சுத்தியலை எடுத்து ஒரு போலீஸ்காரரின் தலையில் தாக்கி மற்றவரை நோக்கி ஓடி அவரது துப்பாக்கியை எடுக்க முயன்றார். சந்தேக நபர் பலவந்தமாக கைது செய்யப்பட்டார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here