9 மாத குழந்தையை கடத்திய 14 வயது சிறுமி உள்ளிட்ட 5 பேர் கைது

புக்கிட் மெர்தாஜாம், புக்கிட் தெங்காவில் உள்ள அடுக்குமாடி குடியிருப்பில் ஒன்பது மாத குழந்தை கடத்தப்பட்ட சம்பவத்தில் முக்கிய சந்தேக நபரான இளம்பெண் உட்பட ஐந்து பேரை போலீசார் நேற்று கைது செய்தனர். 14 முதல் 43 வயதுக்குட்பட்ட ஐந்து நபர்கள் மச்சாங் புபோக்கில் உள்ள ஒரு குடிசையிலும், கெடாவின் கூலிமில் உள்ள ஒரு வீட்டிலும் இரண்டு இடங்களில் சோதனையில் கைது செய்யப்பட்டனர்.

செபராங் பெராய் தெங்கா மாவட்ட காவல்துறை தலைமை உதவியாளர் டான் செங் சான் கூறுகையில், 24 வயது பெண் குழந்தையின் தாயிடமிருந்து தனது குழந்தையை குழந்தை பராமரிப்பாளரின் பேரக்குழந்தைகள் ஒருவரால் ஓடிப்போன சம்பவம் குறித்து புகாரைப் பெற்றதன் பேரில் போலீசார் சோதனையை மேற்கொண்டனர்.

அப்போது, ​​பாதிக்கப்பட்ட பெண்ணின் தாய் மாலை 5.30 மணியளவில் தனது குழந்தையை ஆயாவின் வீட்டிலிருந்து அழைத்துச் செல்ல விரும்பினார். அதற்கு முன்பு 65 வயது ஆயா தனது 14 வயது பேத்தி பாதிக்கப்பட்ட பெண்ணுடன் (பெண் குழந்தை) ஓடிவிட்டதாகக் கூறினார்.

பாதிக்கப்பட்ட பெண்ணின் தாயார், பாதுகாவலரிடம் கேட்டபோது, ​​சந்தேக நபர் பாதிக்கப்பட்டவரை தூக்கிக்கொண்டு மோட்டார் சைக்கிளில் செல்வதாகத் தெரிவிக்கப்பட்டது. பாதிக்கப்பட்டவரின் தாய் சந்தேக நபரைத் தொடர்பு கொள்ள முயன்றார். ஆனால் பலனளிக்கவில்லை. அதனால் அவர் காவல்துறையில் புகார் அளித்தார் என்று அவர் கூறினார். செபராங் பெராய் மாவட்ட காவல்துறை தலைமையகத்தில் (IPD) இன்று செய்தியாளர் சந்திப்பு.

அதே நாளில் இரவு 11.50 மணியளவில் மச்சாங் புபோக்கில் உள்ள ஒரு குடிசையில் 18 வயதுடைய சந்தேக நபரின் காதலனின் நண்பர் உட்பட முக்கிய சந்தேக நபரையும் அவரது 18 வயது காதலனையும் போலீசார் கைது செய்ததாக அவர் விளக்கினார். இந்தக் கைதின் அடிப்படையில், பெண் குழந்தை இருந்த கூலிமில் உள்ள ஒரு வீட்டிற்கு போலீசார் சென்றனர்.

விசாரணையில், பிரதான சந்தேக நபர் முதலில் மச்சாங் புபோக்கில் உள்ள ஒரு குடிசைக்கு பெண் குழந்தையை அழைத்துச் சென்றார். சந்தேக நபரின் 30 வயது காதலனின் மாற்றாந்தாய் தொழிற்சாலை வேனில் வருவதற்கு முன்பு, பாதிக்கப்பட்ட பெண்ணை (பெண் குழந்தை) ஒரு வீட்டிற்கு அழைத்துச் சென்றார்.

கூலிமில் நடந்த சோதனையின் போது, ​​சந்தேகத்திற்குரிய 43 வயது காதலனின் தாயால் குழந்தையை கவனித்துக்கொண்டார். மேலும் அவர்கள் ஐந்து பேரையும் போலீசார் மேலதிக விசாரணைக்காக கைது செய்தனர் என்று அவர் கூறினார்.

கடத்தல் குற்றவியல் சட்டத்தின் 363 ஆவது பிரிவின் கீழ் விசாரணையில் உதவுவதற்காக, முந்தைய குற்றப் பதிவுகள் இல்லாத ஐந்து சந்தேக நபர்களும் இப்போது நான்கு நாட்களுக்கு காவலில் வைக்கப்பட்டுள்ளனர் என்று டான் கூறினார்.

முக்கிய சந்தேகநபரிடம் நடத்தப்பட்ட விசாரணையில், சிறுவன் மிகவும் அழகாக இருந்ததால், சிறுவனை விரும்பியதால், குழந்தையுடன் ஓடிவிட்டதாக  தெரியவந்தது.

அதே நேரத்தில், அவர் தனது காதலனுடனான உறவில் இருந்து குழந்தை தனது குழந்தை என்றும் கூறினார். மேலும் விசாரணைகள் இன்னும் உண்மையான நோக்கத்தைக் கண்டறிய தொடர்ந்து நடந்து வருகின்றன, குழந்தை விற்பனை சிண்டிகேட் அல்லது வேறு ஏதாவது தொடர்பு உள்ளதா அவன் சொன்னான்.

போலீசாரால் மீட்கப்பட்ட குழந்தை புக்கிட் மெர்தாஜாம் மருத்துவமனையில் (எச்பிஎம்) சிகிச்சை பெற்றது என்பது புரிகிறது. ஒரே குழந்தையான இந்த குழந்தையை கடந்த எட்டு மாதங்களாக பிரதான சந்தேக நபரின் பாட்டியான ஆயா ஒரு மாதத்திற்கு 500 ரிங்கிட் செலுத்தி கவனித்து வருகிறார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here