திடீர் தேர்தல் மூலம் ஜாஹிட் அதிக வெற்றி பெறலாம் என நினைக்கிறார்- ராமசாமி கருத்து

அம்னோ தலைவர் டத்தோஸ்ரீ அகமட் ஜாஹிட் ஹமிடி, திடீர்த் தேர்தலில் அதிக இடத்தை வெல்ல வேண்டும் என்பதற்காகவே, நாடாளுமன்றத்தைக் கலைக்குமாறு பிரதமருக்கு அழுத்தம் கொடுக்கிறார் என்று பினாங்கு துணை முதல்வர் பி.ராமசாமி இன்று தெரிவித்தார்.

ஜாஹிட் தனது சொந்த கழுத்தை காப்பாற்றிக் கொள்வதற்காக GE15 இன் ஆரம்பத்திற்கான நிகழ்ச்சி நிரலை தீவிரமாக முன்வைக்கிறார். நஜிப் (டத்தோஸ்ரீ நஜிப் அப்துல் ரசாக்) ஏற்கனவே குற்றவாளி; அரச மன்னிப்பைத் தவிர (அவரது விடுதலைக்காக) மேற்கொண்டு எதுவும் செய்ய முடியாது  என்று ராமசாமி கூறியதாக தி மலேசியன் இன்சைட் அறிக்கையில் கூறப்பட்டுள்ளது.

பாகன் டத்தோ நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் மீது ஊழல் வழக்குகள் நிலுவையில் உள்ளதாகவும், அதைத் தவிர்க்க நினைத்ததாகவும் அவர் கூறினார்.

இந்த ஆண்டு GE15 நடத்தப்பட்டால், எதிர்க்கட்சியான பக்காத்தான் ஹராப்பானின் பலவீனத்தை கருத்தில் தேசிய முன்னணி  அதிகாரத்தை வெல்வதற்கான வாய்ப்புகள் அதிகம் என்று ஜாஹிட் நினைக்கிறார்.

இவ்வாறு, அம்னோ BN வெற்றிக்கு இட்டுச் சென்றால், அவருக்கும் பிறருக்கும் எதிரான ஊழல் வழக்குகள் அரசியல் அதிகாரத்தின் மூலம் நீக்கப்படும். SRC இன்டர்நேஷனல் வழக்கில் நஜிப் தண்டனைக்காக அரச மன்னிப்பைப் பெறலாம். மற்ற வழக்குகள் தள்ளுபடி செய்யப்படும் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here