9 மாத குழந்தையை கடத்திய குற்றத்திற்காக 14 வயது பெண் அவரது காதலன் மீது குற்றஞ்சாட்டப்படும்

புக்கிட் மெர்தஜாம், புக்கிட் டெங்காவில் ஒன்பது மாத பெண் குழந்தையை கடத்திய வழக்கில் கைது செய்யப்பட்ட திருமணமாகாத டீனேஜ் தம்பதியினர் மீது செவ்வாய்க்கிழமை (ஆகஸ்ட் 30) ​​குற்றம் சாட்டப்படும் என்று போலீசார் தெரிவித்தனர். பினாங்கு காவல்துறைத் தலைவர் டத்தோ முகமட் ஷுஹைலி முகமட் ஜெய்ன் கூறுகையில், இந்த இரண்டு சந்தேக நபர்களின் காவலையும் நீதிமன்றத்தில் ஆஜர்படுத்தும் வரை நீட்டிக்கப்பட்டுள்ளது.

14 வயது சிறுமி மற்றும் அவரது 18 வயது காதலனின் காவலை மட்டும் நான்கு நாட்களுக்கு நீட்டிக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும் துணை அரசு வழக்கறிஞர் அலுவலகத்தின் அறிவுறுத்தலின் அடிப்படையில், இந்த செவ்வாய்க்கிழமை இருவரும் நீதிமன்றத்தில் குற்றஞ்சாட்டப்படுவார்கள்.

அவர்களுடன் கைது செய்யப்பட்ட மேலும் மூன்று பேர் – அவர்களது (தம்பதிகளின்) ஆண் நண்பர், மற்றும் பெண்ணின் காதலனின் மாற்றாந்தாய் மற்றும் தாய் – போலீஸ் பிணையில் விடுவிக்கப்பட்டுள்ளனர். அவர்கள் அரசு தரப்பு சாட்சிகளாக மாறுவார்கள் என்று இன்று செய்தியாளர்களிடம் கூறினார்.

தாமான் பாவில் உள்ள பாங்சாபுரி இடமானில் கடத்தப்பட்ட பெண்ணின் பெற்றோரை சந்தித்து பெண் குழந்தையின் நிலையைப் பார்த்த பிறகு அவர் பேசினார். சமூக ஊடகங்களில் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளபடி குழந்தையை யாருக்கும் விற்கும் திட்டம் எதுவும் இல்லை என்று இதுவரை நடத்தப்பட்ட விசாரணையில் தெரியவந்துள்ளதாக முகமட் ஷுஹைலி கூறினார்.

கடந்த செவ்வாய்க்கிழமை கடத்தப்பட்ட சம்பவத்திற்குப் பிறகு கண்டுபிடிக்கப்பட்டபோது, ​​குழந்தையின் தாயான ஃபரிஷா அமிரா ஜைனல் 24, தனது மகள் நலமாக இருந்ததாகக் கூறினார். இருப்பினும், அவரும் அவரது கணவர் முகமது ரஹிமி அப்துல் மாலிக்கும் 26, இந்த சம்பவத்தால் இன்னும் அதிர்ச்சியடைந்ததாக ஃபரிஷா கூறினார்.

இதேபோன்ற சம்பவம் மீண்டும் நிகழக்கூடும் என்ற அச்சத்தில் தனது ஒரே குழந்தையைப் பார்த்துக்கொள்வதற்காக வேலையை விட்டுவிட முடிவு செய்ததாக தொழிற்சாலை ஊழியர் கூறினார். சந்தேக நபர்களை கைது செய்து தனது மகளை மீட்பதில் துரித நடவடிக்கை எடுத்த காவல்துறைக்கு அவர் நன்றி தெரிவித்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here