காட்டில் வேட்டையாடும்போது நண்பர்கள் தவறுதலாக சுட்டதில் ஆடவர் உயிரிழந்தார்

சரவாக்கில் உள்ள படவானில் இருந்து ஒரு கிலோமீட்டர் தொலைவில் காட்டில் வேட்டையாடச் சென்ற 64 வயது முதியவர் நேற்று துப்பாக்கியால் சுடப்பட்டு உயிரிழந்தார். படவான் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் அபாங் ஜைனல் அபிடின் அபாங் அஹ்மத், இறந்தவர் காடின் கம்போங், ஜாலான் போர்னியோ ஹைட்ஸ், கம்போங் கரோங்கைச் சேர்ந்த முன்னாள் ராணுவப் பணியாளர் சார்ஜென்ட் என அடையாளம் காணப்பட்டதாக தி போர்னியோ போஸ்ட் செய்தி வெளியிட்டுள்ளது.

அறிக்கையின்படி, தடயவியல் விசாரணையில் இறந்தவர் காட்டுப்பன்றி என்று கருதி அவரது வேட்டையாடும் நண்பர்களால் இரண்டு முறை சுடப்பட்டது தெரியவந்தது. சம்பவத்தைத் தொடர்ந்து, இறந்தவரின் 59 வயதான சகோதரர் மற்றும் 70 மற்றும் 80 வயதுடைய இருவர் உட்பட மூன்று ஆண் சந்தேக நபர்களை  கைது செய்ததாக அவர் கூறினார்.

குற்றவியல் சட்டம் பிரிவு 304A மற்றும் ஆயுத சட்டம் 1960 பிரிவு 8(a) ஆகியவற்றின் கீழ் இந்த வழக்கு விசாரிக்கப்படுகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here