11ஆவது மாடியில் இருந்து விழுந்த 13 வயது சிறுமி உயிரிழந்தார்

பயான் லெப்பாஸ், பெர்சியாரான் பாயான் இண்டாவில் உள்ள ஒரு அடுக்குமாடியின் 11 ஆவது மாடியில் உள்ள அவரது குடியிருப்பில் இருந்து விழுந்ததாக நம்பப்படும் 13 வயது சிறுமி இன்று இறந்து கிடந்தார். பாதிக்கப்பட்டவர் அடுக்குமாடி குடியிருப்பில் உள்ள வாகன நிறுத்துமிடத்தின் கூரையில் கிடந்தார்.

இந்த சம்பவத்தை பாதிக்கப்பட்ட பெண்ணின் தாயார் காலை 6.30 மணியளவில் போலீசாருக்கு அழைப்பதற்கு முன்னர் உணர்ந்ததாக கூறப்படுகிறது. உயிரிழந்தவர் சமீபத்தில் தனியாக இருக்க விரும்புகிறார் என்பது புரிந்து கொள்ளப்படுகிறது.

மலேசிய தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறையின் (ஜேபிபிஎம்) பினாங்கின் செயல்பாட்டு உதவி இயக்குநர் முகமட் ஹபீஸ் ஹபிசல் திமரடின் கூறுகையில், இந்த சம்பவம் தொடர்பாக பொதுமக்களிடமிருந்து காலை 6.48 மணிக்கு தனக்கு அழைப்பு வந்தது.

மொஹமட் அவிஸ் கர்னி அப்துல் ரஹ்மான் தலைமையில் பயான் லெபாஸ் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு நிலையத்தின்  மொத்தம் ஒன்பது பேர் அழைப்பு வந்தவுடன் அந்த இடத்திற்கு விரைந்தனர். இடத்திற்கு வந்தபோது, ​​பாதிக்கப்பட்டவர் தனது குடியிருப்பின் 11 ஆவது மாடியில் இருந்து விழுந்து கூரையில் கிடந்தார்.

மலேசியாவின் சுகாதார அமைச்சகத்தின் (கேகேஎம்) அதிகாரியால் பாதிக்கப்பட்டவர் இறந்துவிட்டதாக உறுதிப்படுத்தினார் என்று அவர் இன்று இங்கு தொடர்பு கொண்டபோது கூறினார்.

முகமட் ஹபீஸ் கூறுகையில், உறுப்பினர்கள் பாதிக்கப்பட்டவரை ஐந்து மீட்டர் உயரத்தில் இயந்திர ஏணியைப் பயன்படுத்தி கீழே இறக்கினர்.

உடல் மேல் நடவடிக்கைக்காக பினாங்கு மருத்துவமனைக்கு (HPP) அனுப்பப்படுவதற்கு முன்பு காவல்துறையிடம் ஒப்படைக்கப்பட்டது. மேலும் 11.45 மணியளவில் பணி முழுமையாக முடிந்தது,” என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

இதற்கிடையில், தென்மேற்கு மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர், கண்காணிப்பாளர் கமருல் ரிசல் ஜெனலைத் தொடர்பு கொண்டபோது, ​​சம்பவத்தை உறுதிப்படுத்தினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here