இனவாத கருத்துகள்: விசாரணையை எளிதாக்க ஹாடி புக்கிட் அமானில் இருந்ததை காவல்துறை உறுதிப்படுத்துகிறது

கோலாலம்பூர்: பாஸ் தலைவர் டான்ஸ்ரீ அப்துல் ஹாடி அவாங் நேற்று புக்கிட் அமானில் முஸ்லீம் அல்லாத மற்றும் பூமிபுத்ரா அல்லாத சமூகங்கள் ஊழலில் ஈடுபட்டதாக அவர் கூறியது தொடர்பாக வாக்குமூலம் அளிக்க வந்ததை காவல்துறை உறுதிப்படுத்தியுள்ளது.

மேலதிக விவரங்களை வெளியிடாமல், PDRM நிறுவனத் தொடர்புத் தலைவர் ஏ.சி.பி. ஏ.ஸ்கந்தகுரு, அப்துல் ஹாடி தனது வழக்கறிஞருடன் ஆஜராகியிருந்தார்.

அவர் அறிக்கை பதிவு அமர்வு முழுவதும் ஒத்துழைத்தார். புக்கிட் அமான் குற்றப் புலனாய்வுத் துறை (ஜேஎஸ்ஜே) வகைப்படுத்தப்பட்ட குற்றப் புலனாய்வுப் பிரிவு (யுஎஸ்ஜேடி) விசாரணை நடத்தி வருகிறது என்று அவர் நேற்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

ஞாயிற்றுக்கிழமை முஸ்லீம் அல்லாதவர்களும் பூமிபுத்தர் அல்லாதவர்களும் நாட்டில் ஊழலில் ஈடுபட்டவர்கள் என்று நம்பப்படுவதாகக் கூறி அப்துல் ஹாடிக்கு எதிராக காவல்துறை விசாரணைக் கட்டுரையைத் திறந்துள்ளது.

சமூகத்தை தூண்டும் வகையில் அறிக்கைகளை வெளியிட்டதற்காக தண்டனைச் சட்டத்தின் பிரிவு 505 (C) மற்றும் நெட்வொர்க் வசதிகள் அல்லது நெட்வொர்க் சேவைகளை முறையற்ற முறையில் பயன்படுத்தியதற்காக தகவல் தொடர்பு மற்றும் மல்டிமீடியா சட்டத்தின் பிரிவு 233 ஆகியவற்றின் கீழ் அப்துல் ஹாடிக்கு எதிராக விசாரணை நடத்தப்படுவதாக ஏ. ஸ்கந்தகுரு கூறினார்.

இந்த கருத்துக்கள் தொடர்பாக இதுவரை 28 போலீஸ் புகார்  பதிவு செய்யப்பட்டுள்ளதாக அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here