ஒன்பது மாத சிறுமியை கடத்தியதாக 14 வயது சிறுமி, காதலன் மீது குற்றச்சாட்டு

புக்கிட் மெர்தஜாம்: ஒன்பது மாத பெண் குழந்தையை கடத்தியதாக 14 வயது சிறுமி மற்றும் அவரது காதலன் மீது மாஜிஸ்திரேட் நீதிமன்றத்தில் கூட்டாக குற்றம் சாட்டப்பட்டது. மாஜிஸ்திரேட் நூருல் ரசிஷா முகமட் அகித் முன் குற்றச்சாட்டு வாசிக்கப்பட்டபோது, ​​டீன் ஏஜ் பெண் மற்றும் ஒரு பகுதி நேர உணவக ஊழியரான முஹம்மது அஸ்ரின் புடிமேங் 18, குற்றத்திற்கான விசாரணையை கோரினர்.

குற்றம் சாட்டப்பட்ட இருவரும் விசாரணை முழுவதும் அமைதியாகவே காணப்பட்டனர். ஆகஸ்ட் 23 அன்று மாலை 5.30 மணியளவில் தாமன் பாவ் ப்ராய் பகுதியில் உள்ள பாங்சாபுரி இடமானில் குழந்தையை தவறாக கடத்தி கொண்டு ஓடியதாக அவர்கள் மீது கூட்டாக குற்றம் சாட்டப்பட்டது.

அவர்கள் மீது குற்றவியல் சட்டம் பிரிவு 363-ன் கீழ் கடத்தல் வழக்கு பதிவு செய்யப்பட்டது. இந்த குற்றத்திற்கு அதிகபட்சம் ஏழு ஆண்டுகள் சிறைத்தண்டனை விதிக்கப்படும். மேலும் குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டால் அபராதமும் விதிக்கப்படும்.

இது ஜாமீனில் வெளிவர முடியாத குற்றம் என்பதை சுட்டிக் காட்டி, துணை அரசு வழக்கறிஞர் முகமது சயாபிக் நஸ்ருல்லா சலீம் அலி ஜாமீன் வழங்கவில்லை. குற்றத்தின் தீவிரம் காரணமாக அவரும் ஜாமீன் வழங்கவில்லை.

இருப்பினும், அதற்கு மாற்றாக, குற்றம் சாட்டப்பட்ட இருவருக்கும் ஜாமீன் வழங்க நீதிமன்றம் முடிவு செய்தால், கடுமையான நிபந்தனைகளுடன் கூடிய உயர் ஜாமீனை நான் கோருகிறேன் என்று அவர் கூறினார்.

குற்றம் சாட்டப்பட்ட இருவரின் சார்பில் ஆஜரான ஃபாடின் நபிலா ஹுசின், இருவருக்கும் ஜாமீன் வழங்க நீதிமன்றத்திற்கு உரிமை உள்ளது என்றார்.

இந்த வழக்கில், முதல் குற்றவாளி வெறும் 14 வயது சிறுமி, வயது குறைந்த மற்றும் இளைஞர். மூன்று உடன்பிறந்தவர்களில் அவர் இளையவர் மற்றும் அவரது பெற்றோர் விவாகரத்து செய்த பிறகு 75 வயதான தாத்தா மற்றும் 68 வயதான பாட்டியுடன் தங்கியுள்ளார்.

விவாகரத்துக்குப் பிறகு அவளுடைய பெற்றோர்கள் தங்கள் குழந்தைகளுடன் தொடர்பில் இல்லை என்று என்னிடம் கூறப்பட்டது. இது அவளுடைய முதல் குற்றம், என்னைப் பொறுத்த வரையில், எனது வாடிக்கையாளர் ஒரு சட்டத்தை மதிக்கும் குடிமகள் என்று அவர் கூறினார்.

முஹம்மது அஸ்ரினைப் பொறுத்தமட்டில், அவரும் ஒரு இளம் இளைஞன் என்றும் இதற்கு முன் எந்த குற்றமும் செய்யவில்லை என்றும் ஃபாடின் நபிலா கூறினார்.

ஐந்து உடன்பிறந்தவர்களில் தனது வாடிக்கையாளர் இரண்டாவதாக இருப்பதாகவும், 10 மற்றும் 11 வயதுடைய தனது இரண்டு இளைய உடன்பிறப்புகளுக்கு உதவுவதற்காக உணவகத்தில் பகுதி நேரமாக வேலை செய்வதன் மூலம் குடும்பத்தின் வருமானத்தை நிரப்ப உதவ வேண்டும் என்றும் அவர் கூறினார்.

அவருடைய தாய்க்கு உடல்நிலை சரியில்லை, தந்தைக்கு முழு நேர வேலை இல்லை. அவர் வாரத்தில் இரண்டு நாட்கள் வேலை செய்கிறார், ஒரு நாளைக்கு RM50 சம்பாதிக்கிறார். அவரும் ஒரு நல்ல குழந்தை மற்றும் எந்த குற்றமும் செய்யவில்லை என்று அவர் கூறினார், குற்றம் சாட்டப்பட்ட இருவருக்கும் ஜாமீன் வழங்க நீதிமன்றத்தை வலியுறுத்தினார். ஏனெனில் அவர்களுக்கு அவர்களின் குடும்ப உறுப்பினர்களின் ஆதரவும் வழிகாட்டலும் தேவை.

நூருல் ரசிதா, ஆவணங்களை சமர்பிக்க நிலுவையில் உள்ள வழக்கைக் குறிப்பிட அக்டோபர் 3 ஆம் தேதியை நிர்ணயித்தார். குற்றம் சாட்டப்பட்ட இருவருக்கும் தலா 5,000 ரிங்கிட் ஜாமீன் மற்றும் ஒரு ஜாமீன் வழங்கப்பட்டது.

முதல் குற்றவாளிக்கு (டீன் ஏஜ் பெண்) ஜாமீன் கொடுப்பவர் தனது அடுத்த உறவினராக இருக்க வேண்டும் என்று அவர் கூறினார். அவளுடைய பெற்றோரில் ஒருவர்.

கடந்த செவ்வாய்க்கிழமை (ஆகஸ்ட் 25) இங்குள்ள புக்கிட் தெங்காவில் உள்ள அடுக்குமாடி குடியிருப்பில், ஒன்பது மாத பெண் குழந்தையை கடத்தியது தொடர்பான விசாரணைகளுக்கு உதவுவதற்காக 14 வயது சிறுமி உட்பட ஐந்து பேர் கைது செய்யப்பட்டதாக கடந்த வியாழக்கிழமை (ஆகஸ்ட் 25) தெரிவிக்கப்பட்டது.

டீனேஜ் பள்ளிப் படிப்பை பாதியில் நிறுத்தியவருடன் அவரது 18 வயது காதலனும் அவனது தாய், 43, அவனது மாற்றாந்தாய் 30, மற்றும் ஒரு ஆண் நண்பர் 18 ஆகியோரும் கைது செய்யப்பட்டனர்.

காதலனின் பெற்றோரின் பாதுகாப்பில் பெண் குழந்தை பத்திரமாக மீட்கப்பட்டது. முதற்கட்ட விசாரணைகளின் அடிப்படையில், பிரிந்த குடும்பத்தில் இருந்து வந்த டீன் ஏஜ் பெண், ஆயாவாக பணிபுரிந்த 65 வயது பாட்டியிடம் இருந்து பெண் குழந்தையை எடுத்துள்ளார்.

கடந்த செவ்வாய்க்கிழமை (ஆகஸ்ட் 23) மாலை 5.30 மணியளவில் குழந்தையின் 24 வயதான தாய் தனது மகளை அழைத்துச் செல்லச் சென்றபோது, ​​ தொழுகை செய்யும் போது குழந்தையை இளம்பெண் எடுத்துச் சென்றதாக ஆயா கூறினார். இந்த சம்பவத்தைத் தொடர்ந்து, குழந்தையின் 26 வயது தந்தை புக்கிட் தெங்கா காவல் நிலையத்தில் காவல் நிலையத்தில் புகார் அளித்தார்.

பெண் குழந்தையை தனக்கு மிகவும் பிடித்திருந்ததாலும், குழந்தையை தனது சொந்தக் குழந்தையைப் போல் பராமரிக்க விரும்புவதாலும் தான் குழந்தையை அழைத்துச் சென்றதாக அந்த இளம்பெண்  போலீசாரிடம் விசாரணைகளின் போது தெரிவித்துள்ளார்.இருப்பினும், அவர் தனது காதலனின் தாயிடம், தனது முந்தைய உறவில் இருந்து குழந்தை தனக்கு சொந்தமானது என்று கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here