கைத்துப்பாக்கி, வளைந்த பிளேடு வைத்திருந்த மெய்காப்பாளர் கைது

அம்பாங், Ukay Perdana உள்ள பெட்ரோல் நிலையத்தில் வளைந்த பிளேடு மற்றும் கைத்துப்பாக்கி வைத்திருந்ததற்காக 21 வயது மெய்க்காப்பாளர் கைது செய்யப்பட்டார். வியாழன் (செப்டம்பர் 1) அதிகாலை 1.56 மணியளவில் மோட்டார் சைக்கிளில் சென்று கொண்டிருந்த அந்த நபரை போலீஸ் ரோந்து அதிகாரிகள் தடுத்து நிறுத்தியதாக அம்பாங் ஜெயா OCPD உதவியாளர் முகமட் ஃபாரூக் எஷாக் தெரிவித்தார்.

சந்தேக நபரின் பையை சோதனை செய்ததில், அவரிடம் கைத்துப்பாக்கி மற்றும் வாக்கி-டாக்கி, ஒரு ‘கெராம்பிட்’ (வளைந்த பிளேடு) இருப்பது தெரியவந்தது. வியாழனன்று தொடர்பு கொண்டபோது, அவர் ஒரு மெய்க்காப்பாளராக பணிபுரியும் ஆயுதங்கள் மற்றும் உபகரணங்களை அவர் வைத்திருந்தார் என்று நாங்கள் நம்புகிறோம் என்று அவர் கூறினார்.

அவர் போதைப்பொருள் தொடர்பான குற்றங்களுக்காக இரண்டு முன் பதிவுகளை வைத்திருந்தார், என்றார். அவர் ஞாயிற்றுக்கிழமை (செப்டம்பர் 4) வரை விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டுள்ளார். இந்த வழக்கு வெடிக்கும் பொருட்கள் மற்றும் தாக்குதல் ஆயுதங்கள் சட்டம் 1958 இன் பிரிவு 6(1) மற்றும் துப்பாக்கிச் சட்டம் 1960 இன் பிரிவு 36 ஆகியவற்றின் கீழ் வகைப்படுத்தப்பட்டுள்ளது என்று ஏசிபி முகமட் ஃபாரூக் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here