நீதிமன்றம் சரியான முடிவை எடுத்துள்ளது என்கிறார் ரோஸ்மாவிடம் இருந்து பிரிந்த மகள்

RM1.25 பில்லியன் சரவாக் கிராமப்புற பள்ளிகளின் சூரிய ஆற்றல் திட்டத்தில் ஊழல் செய்ததாக ரோஸ்மா மன்சோரைத் தண்டிப்பதில் உயர்நீதிமன்றம் சரியான முடிவை எடுத்துள்ளது என்று ரோஸ்மாவின் முந்தைய திருமணத்தில் பிறந்த மகள் அஸ்ரீன் அஹ்மத் கூறுகிறார்.

இன்ஸ்டாகிராமில், ரோஸ்மாவிலிருந்து பிரிந்ததாக முன்னர் அறிவித்த அஸ்ரீன், நீதிமன்றத்தின் முடிவை மதிக்க வேண்டும் என்று கூறினார். கூட்டரசு நீதிமன்றத்தில் இந்த விவகாரம் முடிந்தது. உண்மைகள் மீதும், நமது நீதித்துறையின் திறனின் மீதும் நாம் நம்பிக்கை கொள்ள வேண்டும்.

ஒரு மகளாக, எப்போதும் அகநிலையில் மட்டுமே சிந்திப்பது எளிது. பிறப்பிலிருந்து நாம் பெற்றுள்ள சமூக-இறையியல் நிலைமையைக் கருத்தில் கொண்டு, நமது எண்ணங்களிலும் செயல்களிலும் புறநிலையாக இருப்பது எப்போதும் கடினம். சரியானது சரி, தவறு தவறு – குறிப்பாக தலைவர்கள் (மனைவிகள் உட்பட) வரும்போது; அவர்கள் குடும்பமாக இருந்தாலும் கூட என்று அவர் கூறினார்.

பிரபல சமையல்காரர் ஃபாஸ்லி யாகோப்பை மணந்த அஸ்ரீன், பாரிசான் நேஷனல் அரசாங்கத்தின் வீழ்ச்சிக்குப் பின்னர் கடந்த நான்கு ஆண்டுகளாக பல்வேறு கருத்துக்களுக்கு ஆளாகியிருப்பதாகக் கூறினார். ஒரு பெண்ணாகவும் மலேசியராகவும்  பொறுப்புடன் தேசத்தின் நலன்களுக்காகத் தொடர்ந்து போராடுவேன் என்று அவர் கூறினார்.

ஒரு மகளாக நான் அவர்களை (எனது பெற்றோரை) என் பிரார்த்தனைகளில் தொடர்ந்து வைத்திருக்க முடியும். நேற்று, கோலாலம்பூர் உயர் நீதிமன்றம் சரவாக் பள்ளிகளின் சூரிய ஆற்றல் திட்டம் தொடர்பாக மூன்று ஊழல் குற்றச்சாட்டுகளிலும் ரோஸ்மா குற்றவாளி என்று தீர்ப்பளித்தது. உயர் நீதிமன்ற நீதிபதி ஜைனி மஸ்லான், முன்னாள் பிரதமர் நஜிப் ரசாக்கின் மனைவிக்கு 10 ஆண்டுகள் சிறைத்தண்டனையும் 970 மில்லியன் ரிங்கிட் அபராதமும் விதித்து தீர்ப்பளித்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here