கஞ்சா வைத்திருந்த குற்றச்சாட்டில் தந்தை, மகன் உட்பட மூன்று உறவினர்கள் கைது

சுங்கை பட்டாணி, செப்டம்பர் 3 :

இங்குள்ள பினாங் துங்காலில் உள்ள ஒரு வீட்டில் கடந்த வியாழன் அன்று போலீசார் நடத்திய சோதனையில், சுமார் RM52,500 மதிப்புள்ள 21.9 கிலோகிராம் எடையுள்ள 21 கஞ்சா பொட்டலங்களை போலீசார் பறிமுதல் செய்ததுடன் தந்தை, மகன் உட்பட மூன்று உறவினர்களை கைது செய்தனர்.

22 மற்றும் 59 வயதுடைய மூன்று சந்தேக நபர்களும் மாலை 4.30 மணியளவில் கைது செய்யப்பட்டதாக கோல மூடா மாவட்ட காவல்துறை தலைவர் துணைஆணையர் ஜாய்டி சே ஹாசன் தெரிவித்தார்.

போதைப்பொருள் தொடர்பான குற்றங்களுக்கு முந்தைய நான்கு பதிவுகளுடன் இவ்வழக்கின் மூளையாகக் கருதப்படும் 33 வயதான வேன் ஓட்டுநர் கைது செய்யப்பட்டவர்களில் ஒருவர் என்றும், மற்ற இரண்டு சந்தேக நபர்களும் அவரது தந்தை மற்றும் உறவினர் என்றும் அவர் கூறினார்.

அந்த உறவினருக்கும் மோசடி செய்ததற்கான பதிவு உள்ளது, அவர் இன்று செய்தியாளர் கூட்டத்தில் கூறினார், வேன் ஓட்டுநர் மற்றும் அவரது உறவினருக்கு மேற்கொண்ட சிறுநீர் சோதனையில் முறையே டெட்ரா ஹைட்ரோகானிபோல் (THC) / கஞ்சா மற்றும் மெத்தம்பேட்டமைன் ஆகியவற்றுக்கு நேர்மறையான பதிலைப் பெற்றனர் என்று கூறினார்.

மூன்று சந்தேக நபர்களும் 1952 ஆம் ஆண்டு ஆபத்தான போதைப்பொருள் சட்டம் பிரிவு 39B மற்றும் 15(1)(a) இன் கீழ் விசாரணைக்காக நேற்று முதல் ஆறு நாட்களுக்கு விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டுள்ளனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here