கார் மரத்தில் மோதி 32 வயது ஆடவர் பலி

தங்காக், புக்கிட் கம்பீர், தாமன் ஸ்ரீ ஜெயா என்ற இடத்தில் கார் மரத்தில் மோதியதில் 32 வயது நபர் உயிரிழந்தார்.

ஞாயிற்றுக்கிழமை (செப்டம்பர் 4) அதிகாலை 2.46 மணியளவில் திணைக்களத்திற்கு ஒரு பேரிடர் அழைப்பு வந்ததாகவும், அந்த இடத்திற்கு ஆறு பணியாளர்களை அனுப்பியதாகவும் புக்கிட் கம்பீர் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறையின் செயல்பாட்டுத் தளபதி மூத்த அதிகாரி ஜஹைரி ஷுகோர் தெரிவித்தார்.

பாதிக்கப்பட்டவர் ஓட்டுநர் இருக்கையில் அமர்ந்த நிலையில் காணப்பட்டார். அவரை வெளியே இழுக்க நாங்கள் சிறப்பு உபகரணங்களைப் பயன்படுத்தினோம். பாதிக்கப்பட்டவர் அங்கு வந்த மருத்துவக் குழுவால் இறந்ததாக அறிவிக்கப்பட்டது என்று அவர் ஒரு அறிக்கையில் கூறினார்.

மேலதிக நடவடிக்கைகளுக்காக சடலம் போலீசாரிடம் ஒப்படைக்கப்பட்டுள்ளதாகவும் அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here