12 வயது சிறுமிக்கு பாலியல் வன்கொடுமை மற்றும் கொலை மிரட்டல் விடுத்த தம்பதி போலீசாரால் கைது

கோலாலம்பூர்: கூலித் தொழிலாளி ஒருவர் 12 வயது சிறுமியை பாலியல் பலாத்காரம் செய்ததாகக் கூறப்படுகிறது. இதன் விளைவாக, பாதிக்கப்பட்ட பெண் சுமார் ஒரு மாதமாக மனரீதியாகவும்  உடல் வேதனையை அனுபவித்தது வந்துள்ளார். அவளுடைய தந்தை இறுதியாக வெள்ளிக்கிழமை (செப்டம்பர் 2) காவல்துறையில் புகார் அளித்துள்ளார்.

தங்களுக்குத் தெரிந்த மியான்மரைச் சேர்ந்த ஒருவரால் தனது மகள் உடல்ரீதியாக துன்புறுத்தப்பட்டதாக புகார்தாரர் எங்களிடம் கூறினார் என்று அம்பாங் ஜெயா OCPD உதவி ஆணையர் முகமட் ஃபரூக் எஷாக் ஞாயிற்றுக்கிழமை (செப்டம்பர் 4) ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

மேலும், சந்தேகநபர் சிறுமி குளித்துக்கொண்டிருந்தபோது பலமுறை உளவு பார்த்ததாக கூறப்படுகிறது. புகார்தாரர் மற்றும் அவரது குடும்பத்தினர் மற்றவர்களுடன் ஒரு கடையில் வசிக்கின்றனர். மேலும் குளியலறை அனைத்து குத்தகைதாரர்களாலும் பகிர்ந்து கொள்ளப்படுகிறது என்று ஏசிபி முகமட் ஃபாரூக் கூறினார்.

புகார்தாரரின் மனைவிக்கு சந்தேக நபரின் மனைவியிடமிருந்து மிரட்டல் வந்தது. சந்தேக நபரை சிறுமி தொந்தரவு செய்வது வெளியில் தெரிந்தால் மகள் கொல்லப்படுவார் என்று கூறப்பட்டது என்று அவர் மேலும் கூறினார். ஏசிபி முகமது ஃபாரூக்கின் கூற்றுப்படி, புகாரின் பேரில் செயல்படும் ஒரு போலீஸ் குழு இங்குள்ள தாமான் புத்ராவில் உள்ள கடையில் சோதனை நடத்தி ஒரு திருமணமான ஜோடியை கைது செய்தது.

“35 வயதான ஆண் ஒரு UNHCR (ஐக்கிய நாடுகளின் அகதிகளுக்கான உயர் ஆணையர்) அட்டை வைத்திருப்பவர், அதே சமயம் பெண் 54 வயதான இந்தோனேசியக்காரர், அவர் கடை உதவியாளராக பணிபுரிகிறார். அவர்கள் இருவரும் செவ்வாய்க்கிழமை (செப்டம்பர் 6) வரை விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டுள்ளனர் என்று அவர் மேலும் கூறினார். கொலை மிரட்டல் விடுத்து மானபங்கம் செய்தல் மற்றும் கிரிமினல் மிரட்டல் ஆகிய பிரிவுகளில் வழக்குப்பதிவு செய்து விசாரணை நடத்தி வருகின்றனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here