நஜிப் சிறையில் இருக்க வேண்டும் என்ற மனுவில் 121 ஆயிரத்திற்கும் மேற்பட்டோர் கையெழுத்து

முன்னாள் பிரதமர் டத்தோஸ்ரீ நஜிப் அப்துல் ரசாக்கிற்கு மன்னிப்பு வழங்கக் கூடாது என்று கோரும் மனுவில், தூய்மையான மற்றும் நியாயமான தேர்தல்களுக்கான கூட்டணி (பெர்சே) சுமார் 121,000 கையெழுத்துக்களை பதிவு செய்துள்ளது.

எவ்வாறாயினும், சிலாங்கூர் BNComms  மூலம் தொடங்கப்பட்ட நஜிப்பிற்கான அரச மன்னிப்பை ஆதரிக்கும் மனு 32,000 க்கும் குறைவான கையொப்பங்களைப் பெற்றுள்ளதாக செய்தி நிறுவனமான ஆஸ்ட்ரோ அவனி தெரிவித்துள்ளது.

சமீபத்தில் மக்களவையில் சபாநாயகர் டான்ஸ்ரீ அசார் அஜிசான் ஹருன், நஜிப்பிற்கு முறையான மன்னிப்பு மனுவை அவரது அலுவலகத்தில் செப்டம்பர் 2ஆம் தேதி தாக்கல் செய்ததாகக் கூறினார்.

முன்னாள் துணை நிறுவனமான SRC இன்டர்நேஷனல் சென்.பெர்ஹாட்டிலிருந்து RM42 மில்லியன் பொது நிதியை முறைகேடாகப் பயன்படுத்தியதற்காக ஃபெடரல் நீதிமன்றத்தில் ஐந்து நீதிபதிகள் கொண்ட குழு அவரது தண்டனை, 12 ஆண்டு சிறைத்தண்டனை மற்றும் RM210 மில்லியன் அபராதம் ஆகியவற்றை உறுதி செய்த பின்னர் ஆகஸ்ட் 23 அன்று நஜிப் காஜாங் சிறைக்கு அனுப்பப்பட்டார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here