குழந்தை நடிகையின் பாலியல் பலாத்கார வழக்கில் போலீசார் மேலும் அறிக்கைகளை பதிவு செய்கிறார்கள்

சுபாங் ஜெயா: குழந்தை நடிகைக்கு அவரது தந்தை பாலியல் துஷ்பிரயோகம் செய்ததாகக் கூறப்படும் விசாரணைகள் தொடர்வதால், காவல்துறையினரால் மேலும் வாக்குமூலங்கள் பதிவு செய்யப்பட்டுள்ளன.

குற்றப் புலனாய்வுத் திணைக்களம் பாதிக்கப்பட்ட பெண், அவரது தாயார், மருத்துவ அதிகாரி மற்றும் பாதிக்கப்பட்டவரைப் பேட்டி கண்டவர்களிடமிருந்து வாக்குமூலங்களைப் பதிவு செய்துள்ளது.

விசாரணை ஆவணம் விரைவில் முடிக்கப்பட்டு, மேல் நடவடிக்கைக்காக துணை அரசு வழக்கறிஞருக்கு அனுப்பப்படும் என்று சுபாங் ஜெயா OCPD உதவி வான் அஸ்லான் வான் மாமத் சனிக்கிழமை (செப். 10) ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

15 வயதான நடிகை தனது அனுபவங்களை யூடியூப் நிகழ்ச்சியில் பகிர்ந்து கொண்டதாக முன்னர் தெரிவிக்கப்பட்டது. சிறுவயதிலிருந்தே தனது சொந்த தந்தையால் பாலியல் துன்புறுத்தலுக்கு ஆளானதாக நடிகை கூறினார். அதே நேரத்தில் தனது தந்தை தனது தாயை மோசமாக நடத்தியதாக குற்றம் சாட்டினார். செவ்வாய்க்கிழமை (செப்டம்பர் 6), பாதிக்கப்பட்டவரின் தந்தை கெடாவில் உள்ள அவரது வீட்டில் கைது செய்யப்பட்டார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here