ஜின்ஜாங் உத்தாராவில் உள்ள வீட்டில் முதியவர் இறந்து கிடந்தார்

கோலாலம்பூர்: ஞாயிற்றுக்கிழமை (செப்டம்பர் 11) ஜின்ஜாங் உத்தாராவில்  முதியவர் ஒருவர் தனது சொந்த வீட்டிற்குள் இறந்து கிடந்தார். பாதிக்கப்பட்டவரின் மகள் அதிகாலை 2.09 மணிக்கு புகார் அளித்ததாக செந்தூல் OCPD உதவி ஆணையர் பெஹ் எங் லாய் தெரிவித்தார்.

பாதிக்கப்பட்ட 77 வயதுடைய நபர், பத்து மூடா PPR குடியிருப்பில்  இறந்து கிடந்தார். இறந்தவர் ஒரு படுக்கைக்கு அருகில் இறந்து கிடந்தார் மற்றும் குப்பை குவியலால் சூழப்பட்டார் என்று விசாரணையில் தெரியவந்துள்ளது. பாதிக்கப்பட்டவர் சிவப்பு நிற பேன்ட் மட்டுமே அணிந்திருந்தார்.

உடல் படுக்கைக்கும் அலமாரிக்கும் இடையில் சிக்கியிருந்ததால் தீயணைப்பு வீரர்களின் உதவி தேவைப்பட்டது.

ஞாயிற்றுக்கிழமை (செப்டம்பர் 11) அவர் ஒரு அறிக்கையில், முதற்கட்ட சோதனைகளில் உடலில் காயம் ஏற்பட்டதற்கான உடல் அறிகுறிகள் எதுவும் இல்லை என்று கூறினார். மரணத்திற்கான சரியான காரணத்தைக் கண்டறிய பிரேதப் பரிசோதனை நடத்தப்படும்.

சடலத்தின் நிலைமையின் அடிப்படையில் கண்டுபிடிக்கப்படுவதற்கு குறைந்தது 24 மணி நேரத்திற்கு முன்பே பாதிக்கப்பட்டவர் இறந்துவிட்டார் என்றும் போலீசார் நம்புகிறார்கள். இந்த வழக்கு திடீர் மரண அறிக்கையாக வகைப்படுத்தப்பட்டுள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here