உயர் இரத்த அழுத்த மருந்துகளின் கடுமையான விளைவுகள், நஜிப் காஜாங் மருத்துவமனைக்கு பரிந்துரை

1மலேசியா டெவலப்மென்ட் பெர்ஹாட் (1எம்டிபி) வழக்கின் விசாரணைக்காக கோலாலம்பூர் உயர்நீதிமன்றத்தில் ஆஜராகியிருந்த முன்னாள் பிரதமர் நஜிப் ரசாக் உடல்நலக் குறைவு காரணமாக இன்று பிற்பகல் காஜாங் மருத்துவமனைக்கு பரிந்துரைக்கப்படுவார்.

1எம்டிபி நிதி ஊழல் வழக்கு மற்றும் ரிங்கிட் 2.3 பில்லியன் பணமோசடி தொடர்பான 21 குற்றச்சாட்டுகள் நீதிபதி கொலின் லாரன்ஸ் செக்வேரா முன் விசாரணையின் போது மூத்த துணை அரசு வழக்கறிஞர் கோபால் ஸ்ரீ ராம் இவ்வாறு கூறினார்.

நஜிப் புதிய உயர் இரத்த அழுத்த மருந்தை உட்கொண்டதால் கடுமையான பக்கவிளைவுகளை ஏற்படுத்தியதைத் தொடர்ந்து இன்று பிற்பகல் 2 மணிக்கு காஜாங் மருத்துவமனைக்கு பரிந்துரைக்கப்படுவார் என்று அவர் கூறினார்.

நஜிப் எடுத்துக் கொண்டிருந்த உயர் ரத்த அழுத்த மருந்து மாறிவிட்டதாக சிறை அதிகாரிகளால் எனக்குத் தெரிவிக்கப்பட்டது. இது ஒரு மோசமான விளைவைக் கொண்டிருக்கிறது மற்றும் நிலைமை மிகவும் மோசமாக உள்ளது. ஆனால் நஜிப் இந்த வழக்கின் நடவடிக்கைகளை மதியம் 12.30 மணி வரை பின்பற்றத் தயாராக இருக்கிறார் என்று அவர் சினார் ஹரியான் கூறியது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here