காரின் பதிவு எண் நீக்கம் குறித்து போலீசார் விசாரணை

ஜாலான் கூச்சாய் மாஜூ, பிரிக்ஃபீல்ட்ஸில் பதிவு எண்ணை நீக்கி வாகனத்தை சேதப்படுத்திய சம்பவம் குறித்து போலீசார் விசாரணை நடத்தி வருகின்றனர். முகநூல் வீடியோ பதிவேற்றம் செய்யப்பட்டதையடுத்து இந்த சம்பவம் கண்டுபிடிக்கப்பட்டதாக பிரிக்ஃபீல்ட்ஸ் மாவட்ட காவல்துறை தலைமை உதவி ஆணையர் அமிஹிசாம் அப்துல் ஷுகோர் தெரிவித்தார்.

ஒரு நபர் பொரோடுவா விவா காரின் பதிவு எண்ணை அகற்றி சாலையில் வீசுவது காட்சிகளில் உள்ளது. இன்று அவர் வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையில், “வாகனங்களை அடுக்கடுக்காக நிறுத்தியதால் இந்த சம்பவம் நடந்திருக்கலாம் என சந்தேகிக்கப்படுகிறது.

சம்பவம் தொடர்பில் இதுவரை போலீசாருக்கு எவ்வித புகாரும் கிடைக்கவில்லை எனவும் அமிஹிசாம் தெரிவித்துள்ளார். எவ்வாறாயினும், சம்பவம் தொடர்பில் போலீசார் விசாரணைகளை மேற்கொள்வதாக அவர் தெரிவித்துள்ளார்.

முன்னதாக, வெளியே செல்வதாக நம்பப்படும் பெரோடுவா விவாவால் தடுக்கப்பட்ட தனது காரை ஒரு நபர் பின்னோக்கிச் செல்வதைக் காட்டும் 45 வினாடி வீடியோ பதிவு வைரலானது. காரை பேக் அப் செய்த பிறகு, அந்த நபர் தனது வாகனத்தில் இருந்து இறங்கி, வெளியேறுவதைக் காணும் முன் பேரோடுவா விவாவின் பதிவு எண்ணை அகற்றினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here