பீடோரில் விழுந்து நொறுங்கிய ஹெலிகாப்டரின் விமானி உயிரிழந்தார்

தாப்பா, பீடோர் அருகே ஹெலிகாப்டர் விபத்தில் 58 வயது பைலட் உயிரிழந்தார் என்று  டத்தோ முகமட் யூஸ்ரி ஹசன் பஸ்ரி கூறினார். பலியானவர் ஹாங்காங்கைச் சேர்ந்த Tzs Kin Richard Chan என அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளதாக பேராக் காவல்துறைத் தலைவர் தெரிவித்தார்.

தேடல் மற்றும் மீட்பு (SAR) பணிக் குழு ஹெலிகாப்டரையும் பைலட்டையும் காலை 9.30 மணியளவில் சிகஸ் வனப் பகுதியில் கண்டுபிடித்தது. ஹெலிகாப்டர் தரையில் கண்டெடுக்கப்பட்டது மற்றும் விமானி அறைக்குள் சிக்கிக்கொண்டார்.

திங்கள்கிழமை (செப்டம்பர் 12) பீடோர் காவல் நிலையத்தில் செய்தியாளர் கூட்டத்தில் அவர் கூறுகையில், “எங்கள் ஆரம்ப விசாரணையின் அடிப்படையில், வெடித்ததற்கான தடயங்கள் எதுவும் கிடைக்கவில்லை.

காவல்துறை விமானியின் குடும்பத்தினருக்கு தகவல் தெரிவித்ததாக கம்யூன் முகமது யுஸ்ரி கூறினார். உடல் ஹெலிகாப்டர் மூலம் ஈப்போவின் எஸ்எம்கே ஆண்டர்சனுக்கு கொண்டு வரப்பட்டு, காலை 10.20 மணியளவில் பிரேத பரிசோதனைக்காக ராஜா பெர்மைசூரி பைனுன் மருத்துவமனைக்கு கொண்டு வரப்பட்டது.

எந்தவொரு அத்துமீறலையும் தவிர்க்க நாங்கள் விபத்து நடந்த இடத்தைப் பாதுகாத்து வருகிறோம். மேலும் மலேசியாவின் சிவில் விமானப் போக்குவரத்து ஆணையம் (CAAM) மேலும் விசாரணைகளை நடத்தும் என்று அவர் கூறினார். முன்னதாக, ஹெலிகாப்டர் கடைசியாக கண்டறியப்பட்ட 5 கிமீ சுற்றளவில் காலை 7.30 மணியளவில் SAR பணி தொடங்கியது.

ஞாயிற்றுக்கிழமை (செப்டம்பர் 11), ஹெலிகாப்டர், ஒரு விமானியுடன் மதியம் 12.16 மணிக்கு KLATCC உடனான தொடர்பை இழந்ததாகக் கூறப்படுகிறது. சுபாங்கில் உள்ள சுல்தான் அப்துல் அஜீஸ் ஷா விமான நிலையத்தில் இருந்து காலை 11.37 மணிக்கு தனி விமானத்தில் புறப்பட்ட விமானம், மதியம் 12.37 மணிக்கு சுல்தான் அஸ்லான் ஷா விமான நிலையத்தில் தரையிறங்க திட்டமிடப்பட்டது. ஹெலிகாப்டர் மாடல் யூரோகாப்டர் EC120B ஆகும், இது ஹெலி அவுட்போஸ்ட் Sdn Bhd ஆல் இயக்கப்படும் N409HH ஐக் குறிக்கும்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here