மலேசியக் குடும்பத்தின் மலிவான விற்பனைத் திட்டம் 454 சட்டமன்ற தொகுதிகளில் செயல்படுத்தப்பட்டுள்ளது – டான்ஸ்ரீ அன்னுார் மூசா

புத்ராஜெயா, செப்டம்பர் 12:

மலேசியக் குடும்பம் மலிவான விற்பனைத் திட்டம் (PJMKM) மூலம் 454 சட்டமன்ற தொகுதிகளில் (DUN) செயல்படுத்தப்பட்டுள்ளது, இது மொத்த இலக்கான 639 சட்டமன்ற தொகுதிகளில் 71 விழுக்காடாகும் அத்தோடு பணவீக்கத்திற்கு எதிரான போராட்டத்தின் சிறப்புப் பணிக்குழு தலைவர் டான்ஸ்ரீ அன்னுார் மூசா கூறினார்.

இன்று நடைபெற்ற பணிக்குழுவின் கூட்டத்திற்கு தலைமை தாங்கிய பின்னர் நடந்த செய்தியாளர் சந்திப்பில், தகவல் தொடர்பு மற்றும் மல்டிமீடியா அமைச்சராக இருக்கும் அன்னுார் கூறுகையில், மலேசிய குடும்பத்தின் ஊக்கமளிக்கும் பதிலைப் பெறுவதைக் கருத்தில் கொண்டு மலிவு விலை திட்டத்தை செயல்படுத்துவது தீவிரப்படுத்தப்படுகிறது என்றார்.

“பல மாநிலங்களில் இத்திட்டத்தில் அதிகரித்துள்ளது மற்றும் அதிகரிப்பதற்கான முயற்சிகளை மேலும் தீவிரப்படுத்தப்பட வேண்டும். ஏனென்றால், பினாங்கு, நெகிரி செம்பிலான் மற்றும் சரவாக்கில் உள்ள சில பகுதிகள் போன்ற சில மாநிலங்கள் அதைச் செயல்படுத்துவதில் ஒப்பீட்டளவில் மெதுவாக உள்ளன,” என்று அவர் கூறினார்.

ஆகஸ்ட் நடுப்பகுதியில் தொடங்கப்பட்ட இந்த மலேசிய குடும்பத்தின் மலிவான விற்பனைத் திட்டத்தின் மூலம் ஒவ்வொரு வாரமும் மலிவான பொருட்களைப் பெறுவதற்கான அணுகலை வழங்கும் ஒரு திட்டமாகும்.

உள்ளூர் செய்தி சேனல்களில் மலேசியக் குடும்பத்தின் மலிவான விற்பனைத் திட்டம் பற்றிய தகவல்கள் அதிகரிக்கப்படும் என்று அன்னுார் கூறினார்.

“உள்ளூர் செய்தி சேனல்கள் இந்த திட்டத்தின் மூலம் எந்த வளாகத்தை வைத்திருக்கின்றன, என்ன வகையான பொருட்கள் (விற்பனை செய்யப்படுகின்றன) மற்றும் எந்த சதவீத தள்ளுபடிகள் வழங்கப்படுகின்றன என்பதை தெரிவிக்க வேண்டும்.

இது B40 (குறைந்த வருமானம்) குழுவில் உள்ளவர்கள் தகவல்களைப் பெறுவதற்கும், அந்தந்த பகுதிகளில் அத்தியாவசியப் பொருட்களைப் பெறுவதற்கு PJMKM ஐ முழுமையாகப் பயன்படுத்துவதற்கும் உதவுகிறது,” என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here