ஆறு வாகனங்கள் மோதிக்கொண்ட விபத்தில் லோரி ஓட்டுநர், கே. குணாளன் மற்றும் ஒரு போலீஸ்காரர் பலி

மூவார், செப்டம்பர் 14 :

பாகோவில் இன்று தெற்கு நோக்கிச் செல்லும் வடக்கு-தெற்கு நெடுஞ்சாலையின் (பிளஸ்) 134.7 ஆவது கிலோமீட்டரில் ஆறு வாகனங்கள் மோதிய விபத்தில், இருவர் உயிரிழந்தனர் மற்றும் இருவர் படுகாயமடைந்தனர்.

முவார் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர், துணை ஆணையர் ரைஸ் முக்லிஸ் அஸ்மான் அஜிஸ் கூறுகையில், இன்று அதிகாலை 4.45 மணியளவில் நடந்த இந்தச் சம்பவத்தில் ஆறு வாகனங்கள், அதாவது மூன்று லோரிகள், ஒரு பேருந்து, டிரெய்லர் மற்றும் ஒரு கார் என்பன சிக்கின.

“கிள்ளானில் இருந்து வந்த கன்டெய்னர் லோரி டிரைவர் ஜோகூர் பாருவுக்குச் சென்று கொண்டிருந்தபோது விபத்து நடந்ததாக முதற்கட்ட விசாரணையில் தெரியவந்துள்ளது.

“சம்பவ இடத்திற்கு வந்தபோது, ​​​​திடீரென ஒரு புரோத்தோன் வீரா கார் பாகோ ரெஸ்ட் அண்ட் ட்ரீட்மென்ட் ஏரியாவின் தெற்குப் பாதையில் இருந்து வெளியே வந்தது, அப்போது இரண்டு வாகனங்களுக்கு இடையே மோதல் ஏற்பட்டது,” என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

இறந்தவர்கள் கன்டெய்னர் லோரி ஓட்டுநர், கே. குணாளன், 45, மற்றும் புரோத்தோன் வீரா கார் ஓட்டுநர், செனாவி ஜெலானி, 55, அவர் கோலாலம்பூர் போலீஸ் தலைமையகத்தின் போலீஸ்காரரும் ஆவார்.

“இந்த வழக்கு சாலை போக்குவரத்து சட்டம் (ஏபிஜே) 1987 பிரிவு 41 (1) இன் படி விசாரிக்கப்படுகிறது. இந்த சம்பவத்தை நேரில் பார்த்த மக்கள், விசாரணைக்கு உதவ அருகிலுள்ள காவல் நிலையத்திற்கு வருமாறு கேட்டுக் கொள்ளப்படுகிறார்கள்,” என்று அவர் கூறினார்.

இதற்கிடையில், பாகோ தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு நிலையத்தின் (பிபிபி) தலைவர், துணை கண்காணிப்பாளர் முகமட் ஃபட்லி இஸ்மாயில் கூறுகையில், அதிகாலை 4.48 மணிக்கு சம்பவம் குறித்து தனக்கு அழைப்பு வந்தது.

உடனே சம்பவ இடத்திற்கு விரைந்த தீயணைப்பு வீரர்கள் “காயமடைந்த பாதிக்கப்பட்டவர் சிகிச்சைக்காக மலேசிய சுகாதார அமைச்சகத்திடம் ஒப்படைத்தனர், மேலும் இறந்தவர்கள் மேலதிக நடவடிக்கைக்காக காவல்துறையிடம் ஒப்படைக்கப்பட்டனர்,” என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here