தனது முன்னாள் கணவரை கத்தியால் குத்திய வழக்கு; இல்லத்தரசி மறுத்து விசாரணை

மலாக்கா: கடந்த ஆண்டு மே மாதம் தங்களுக்குள் ஏற்பட்ட கருத்து வேறுபாட்டால்  தனது முன்னாள் கணவரின் முகத்தில் தாக்கி காயப்படுத்திய குற்றச்சாட்டின் பேரில், இல்லத்தரசி ஒருவர் ஆயர் குரோ மாஜிஸ்திரேட் நீதிமன்றத்தில் இன்று குற்றமற்றவர் என்று விசாரணை கோரினார்.  மாஜிஸ்திரேட் முகமட் இஸ்வான் முகமட் நோ முன் குற்றச்சாட்டுகள் வாசிக்கப்பட்டவுடன் குற்றம் சாட்டப்பட்ட நூர்ஹயதி செருரஹ்மான் 33, தனது வாக்குமூலத்தை அளித்தார்.

குற்றச்சாட்டுகளின் அடிப்படையில், மே 10, 2021 அன்று அதிகாலை 2.45 மணியளவில், மலாக்கா தெங்கா மாவட்டத்தில், காண்டாங்கில் உள்ள கம்போங் தம்பாக் செபெலாங்கில் உள்ள ஒரு வீட்டில் முகமது சப்ரி ஹுசின் 33, என்பவரை வேண்டுமென்றே காயப்படுத்தியதாக அவர் மீது குற்றம் சாட்டப்பட்டது.

குற்றவியல் சட்டத்தின் 323 வது பிரிவின்படி குற்றஞ்சாட்டப்பட்டது மற்றும் அதே குறியீட்டின் பிரிவு 326(A) இன் படி தண்டிக்கப்படலாம். இரண்டு ஆண்டுகள் வரை சிறைத்தண்டனை அல்லது அதிகபட்சமாக RM4,000 அபராதம் அல்லது இரண்டும் விதிக்கப்படலாம். இதற்கிடையில், துணை அரசு வக்கீல் ஃபிக்ரி ஹக்கிம் ஜம்ரி ஒரு உத்தரவாதத்துடன் RM6,000 ஜாமீன் வழங்கினார். ஆனால் குற்றம் சாட்டப்பட்டவர் தொகையை குறைக்குமாறு மேல்முறையீடு செய்தார். பின்னர் நீதிமன்றம் குற்றவாளிகளை ஒரு உத்தரவாதத்துடன் ரிம2,000 ஜாமீனில் விடுவிக்க அனுமதித்தது.

ஆவணங்களை சமர்ப்பிப்பதற்கான வழக்கை மீண்டும் குறிப்பிடுவதற்கும், ஒரு பாதுகாப்பு வழக்கறிஞரை நியமிப்பதற்கும் அடுத்த அக்டோபர் 25 தேதி நிர்ணயிக்கப்பட்டுள்ளது. உண்மைகளின்படி, குற்றம் சாட்டப்பட்டவருக்கும் முன்னாள் கணவருக்கும் இடையில் வாக்குவாதம் ஏற்பட்டது, அவர் அந்த நபரின் முகத்தில் தாக்கி, அந்த நபரின் முதுகில் கத்தியால் குத்தி காயம் அடைந்து கொலை மிரட்டல் விடுத்தார்.

புகார்தாரரால் கழுத்தை நெரித்து, முகத்தில் தலையால் அடித்ததில் குற்றம் சாட்டப்பட்டவரும் காயமடைந்து, இருவரும் மேலகா மருத்துவமனையில் சிகிச்சை பெற்ற சம்பவம் குறித்து அவர்கள் தனித்தனியாக காவல்துறை அறிக்கை செய்தனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here