பத்து பஹாட் நிவாரண மையத்தில் 57 குடும்பங்களைச் சேர்ந்த 204 பேர் தஞ்சம்

பத்து பஹாட்டில் வியாழக்கிழமை (செப். 15) காலை 8 மணி நிலவரப்படி மொத்தம் 204 வெளியேற்றப்பட்டவர்கள் இங்குள்ள தற்காலிக வெள்ள நிவாரண மையத்தில் தஞ்சம் புகுந்துள்ளனர். 57 குடும்பங்களைச் சேர்ந்த பாதிக்கப்பட்டவர்கள் SMK ஶ்ரீ காடிங்கில் வைக்கப்பட்டுள்ளனர் என்று பத்து பஹாட் குடிமைத் தற்காப்புப் படை ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளது.

பாதிக்கப்பட்டவர்கள் தாமன் ஸ்ரீ பஞ்சோர், கம்போங் செங்குவாங், கம்போங் பாரு ஸ்ரீ காடிங், பெக்கான் ஶ்ரீ காடிங் மற்றும் கம்போங் ஶ்ரீ தஞ்சோங் ஆகிய பகுதிகளைச் சேர்ந்தவர்கள். வெளியேற்றப்பட்டவர்களில் 68 ஆண்கள், 60 பெண்கள், 46 குழந்தைகள், ஆறு குழந்தைகள், மூன்று மாற்றுத்திறனாளிகள் மற்றும் 21 மூத்த குடிமக்கள் உள்ளனர்.

புதன்கிழமை (செப்டம்பர் 14) அதிகாலை 1.30 மணி முதல் நான்கு மணிநேரம் தொடர்ந்து பெய்த மழை, இங்குள்ள சுங்கை சிம்பாங் கானனில் அதிக அலைகளுடன் ஒத்துப்போனது, இதன் விளைவாக திடீர் வெள்ளம் அந்த இடங்களைத் தாக்கியது”\ என்று அந்த அறிக்கை மேலும் கூறியது. பத்து பஹாட்டில் வானிலை தெளிவாகிவிட்டது. ஆனால் அதிகாரிகள் தயார் நிலையில் இருப்பார்கள் மற்றும் நிலைமையை கண்காணிப்பார்கள். குறிப்பாக வெள்ளத்தால் பாதிக்கப்பட்ட பகுதிகளில்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here