துன்புறுத்தலுக்கு ஆளான சிறுவன் தப்பிக்க முயற்சி செய்த சம்பவத்தால் பரபரப்பு

வீட்டில் துன்புறுத்தலுக்கு ஆளானதாக  நம்பப்படும் எட்டு வயது சிறுவன், இங்குள்ள ஜாலான் சஹாயாவில் உள்ள அடுக்குமாடி குடியிருப்பில் இருந்து தப்பிச் செல்ல முயன்றான். சிலாங்கூர் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறை இயக்குனர் நோரஸாம் காமிஸ் கூறுகையில், வெள்ளிக்கிழமை (செப். 16) மாலை 4.40 மணியளவில் சிறுவன் ஒரு அறையில் அடைக்கப்பட்டு நான்காவது மாடியில் இருந்து தப்பிக்க முயன்றான்.

அவரது முயற்சியை பொதுமக்கள் பார்த்தனர். தீயணைப்பு வீரர்கள் வருவதற்கு முன்பு ஒரு பாதுகாப்பு காவலரால் கதவு உடைக்கப்பட்டது என்று அவர் தொடர்பு கொண்டபோது கூறினார். பொதுமக்கள் பாதுகாப்பு அதிகாரியை எச்சரித்ததாக நம்பப்படுகிறது.

தி ஸ்டார் கூற்றுப்படி புகைப்படங்கள், சிறுவன் ஜன்னல் வழியாக அறைக்கு வெளியே ஏறியதாக நம்பப்பட்ட பிறகு, சுவரின் விளிம்பில் நிற்பதைக் காட்டியது. அவர்கள் சிறுவனை போலீசாரிடம் ஒப்படைத்துள்ளதாக நோரஸாம் மேலும் தெரிவித்தார். அவர் குடும்ப துஷ்பிரயோகத்தால் பாதிக்கப்பட்டவர் என்று நம்பப்படுகிறது என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here