மனைவி கொலை; கணவர் தற்கொலை

குவாந்தான்:  ஜெரான்டுட் கம்போங் மச்சாங் ராஜா லாபுவில் நில விற்பனை விவகாரத்தில் ஏற்பட்ட சண்டையில், தனது மனைவியை சுட்டுக் கொன்றதாகக் கருதப்படும் ஓய்வு பெற்ற ஒருவர்  தற்கொலை செய்துகொண்ட நிலையில் இறந்து கிடக்க காணப்பட்டார்.

ஜெரான்டுட் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் சுப்ட் மஸ்லான் ஹசன் கூறுகையில், காலை 8 மணியளவில் மனைவி சமையலறையின் பின்புறத்தில் இருந்து உதவிக்காக அலறுவதைத் தொடர்ந்து இரண்டு துப்பாக்கிச் சூட்டுச் சத்தங்களைக் கேட்ட அக்கம் பக்கத்தினர் 67 வயதான பெண் வலியால் படுத்திருப்பதைக் கண்டனர்.

சம்பவத்தை நேரில் பார்த்தவர்கள், பாதிக்கப்பட்ட பெண் வலியிலும், இடுப்பிலிருந்து ரத்தம் கசிந்தும் கிடப்பதைக் கண்டதாகவும், அவரை உடனடியாக ஜெரான்ட் மருத்துவமனைக்கு கொண்டு சென்றதாகவும் கூறினார். இருப்பினும், பாதிக்கப்பட்ட பெண் பின்னர் இறந்துவிட்டதாக அறிவிக்கப்பட்டது மற்றும் ஆரம்ப விசாரணையில் அவளது விலா எலும்புகளின் பின்புறத்தில் காயங்கள் ஏற்பட்டிருப்பது கண்டறியப்பட்டது. பாதிக்கப்பட்ட பெண்ணின் கணவர், கழுத்தின் இடது பக்கத்தில் துப்பாக்கியால் சுடப்பட்ட நிலையில் உட்கார்ந்த நிலையில் வீட்டில் இறந்து கிடந்தார்” என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

முதற்கட்ட விசாரணையில், தம்பதியினருக்கு இடையே ஏற்பட்ட வாக்குவாதத்தால் இந்த சம்பவம் நடந்ததாக நம்பப்படுவதாகவும், இதனால் பாதிக்கப்பட்டவர் நிலம் விற்பனை செய்ததன் மூலம் கிடைத்த பணத்தை சந்தேக நபரிடம் ஒப்படைக்கவில்லை என்றும் மஸ்லான் கூறினார். 73 வயதான சந்தேக நபரிடம் துப்பாக்கி உரிமம் இருப்பதாகவும், அந்த நபரும் அவரது மனைவியும் ஓய்வு பெற்ற மாவட்ட வனத்துறை அதிகாரிகள் என்றும் அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here