ஜோகூரின் தஞ்சோங் லோம்பாட் கடற்கரையில் 650 கிலோ குப்பை சேகரிப்பு

கோலாலம்பூர், செப்டம்பர் 18 :

நேற்று, ஜோகூரில் உள்ள தஞ்சோங் லோம்பாட் கடற்கரையில் WiLAT and NextGen CILTM Outreach Programme மூலம் மொத்தம் 650 கிலோகிராம் குப்பை சேகரிக்கப்பட்டது என்று இந்த நிகழ்ச்சியின் ஊடக ஆலோசகர், இணைப் பேராசிரியை டாக்டர் ஜெசிகா ஓங் ஹை லியாவ் தெரிவித்தார்.

இந்தத் திட்டத்தை பண்டார் பெனாவார்- மாரா புரொபஷனல் கல்லூரி (KPM), The Chartered Institute of Logistics and Transport (CILTM), காமராசமான் லீடர்ஷிப் இன்ஸ்டிடியூட் (IKK) , பேராசிரியர்கள் சங்கம், பெங்கராங் மாநகரசப , பெனாவார் பண்டார் விளையாட்டுப் பள்ளி மற்றும் Ranhill SAJ ஆகியவை இணைந்து ஏற்பாடு செய்ததாகக் கூறினார்.

அவரது கூற்றுப்படி, தஞ்சோங் லோம்பாட் கடற்கரையை சுத்தம் செய்வதற்கான தளவாட மேலாண்மை மற்றும் வெளிப்புற சமூக திட்டங்களைத் திட்டமிடக்கூடிய மாணவர்களை உருவாக்குவதை இது நோக்கமாகக் கொண்டுள்ளது.

“நாட்டின் செழிப்புக்காக அனைத்து தரப்பினரின் ஒத்துழைப்பின் உணர்வை இந்த துப்புரவு செயல்பாடு வளர்க்கிறது என்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here