கணவரின் கொலையில் சம்பந்தப்பட்டிருப்பதாக மனைவி கைது

கிள்ளான்: தனது 41 வயது கணவரை கொலை செய்ய திட்டமிட்டு ஏற்பாடு செய்ததாக 37 வயது பெண் கைது செய்யப்பட்டுள்ளார். திங்கட்கிழமை (செப்டம்பர் 19) சிலாங்கூர் காவல்துறைத் தலைவர் கம்யூன் டத்தோ அர்ஜுனைடி முகமதுவின் அறிக்கையின்படி, மனைவி கைது செய்யப்பட்ட பிறகு கொலையில் ஈடுபட்டிருந்த தனது கூட்டாளிகளைப் பற்றிய தகவலை வெளியிட்டார்.

அதைத் தொடர்ந்து, 20 முதல் 36 வயதுக்குட்பட்ட நான்கு உள்ளூர் ஆண்கள் கைது செய்யப்பட்டனர். அவர்கள் பல்வேறு குற்றங்களுக்காக குற்றவியல் பதிவுகளைக் கொண்டுள்ளனர். கிள்ளான் மாஜிஸ்திரேட் நீதிமன்றம் அனைத்து சந்தேக நபர்களுக்கும் ஐந்து நாள் காவலில் வைக்க உத்தரவு வழங்கியுள்ளது என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

வியாழன் (செப்டம்பர் 15) அதிகாலை 2.14 மணியளவில் தெற்கு கிள்ளான் காவல்துறை தலைமையகத்திற்கு ஒரு அழைப்பு வந்ததாக அவர் கூறினார். இங்குள்ள சுங்கை உடாங்கில் உள்ள தாமான் அனேகா பாருவில் உள்ள ஒரு மாடி வீடு, சண்டை நடந்த இடத்தில் ஒரு நபர் தரையில் கிடப்பதையும் இரத்த வெள்ளத்தில் மூழ்கியிருப்பதையும் அவர்களுக்கு தகவல் கொடுத்தவர் கூறினார். பின்னர் சம்பவம் நடந்த இடத்தில் அந்த நபர் இறந்துவிட்டதாகச் சான்றளிக்கப்பட்டது.

கறுப்பு உடை அணிந்து, முகமூடி அணிந்த கத்தியை ஏந்திய இருவர், முன் வாசலில் நுழைந்து தனது கணவரைக் குத்திக் கொன்றதாக மனைவி கூறியதன் அடிப்படையில் ஆரம்பகட்ட விசாரணைகள் நடத்தப்பட்டதாக அர்ஜூனாய்டி கூறினார்.

உயிரிழந்தவர் 14 முறை கத்தியால் குத்தப்பட்டிருப்பது பிரேதப் பரிசோதனையில் தெரியவந்தது. சந்தேக நபர்கள் வீட்டை சூறையாடி, ஒரு சொகுசு காரில் தப்பிச் செல்வதற்கு முன்பு பிராண்டட் கைப்பைகள், நகைகள் மற்றும் RM40,000 ரொக்கத்தை எடுத்துச் சென்றதாகவும் கூறப்படுகிறது.

மொத்த இழப்பு சுமார் RM100,000 என மதிப்பிடப்பட்டுள்ளது என்று  அர்ஜுனைடி கூறினார்.

சிலாங்கூர் காவல்துறை தடயவியல் குழு, துப்புகளுக்காக சம்பவ இடத்தில் தேடும் போது பல்வேறு ஆதாரங்களைக் கண்டறிந்தது. மேலும் விசாரணைக்கு உதவும் வகையில் ஒரு சிசிடிவி பதிவு கிடைத்தது.

முந்தைய நாளில் சேகரிக்கப்பட்ட தகவல்களின் அடிப்படையில், தெற்கு கிள்ளான் காவல்துறை தலைமையகத்தின் குற்றப் புலனாய்வுத் துறையைச் சேர்ந்த குழு, அதே நாளில் இரவு 10 மணியளவில் அந்தப் பெண்ணைக் கைது செய்தது.

மேலும் விசாரணையில் மனைவிக்கு கொலையில் தொடர்பு இருப்பது தெரியவந்தது. ஆட்களை ஏற்றிச் சென்ற பிறகு பிராண்டட் கைப்பைகள், நகைகள் மற்றும் தப்பிச் செல்லும் கார் ஆகியவற்றை போலீசார் மீட்டனர்.

பழிவாங்கும் நோக்கமும் தனிப்பட்ட நலனும் இந்த கொலையின் பின்னணியில் இருப்பதாக நம்பப்படுகிறது என்று அர்ஜுனாய்டி கூறினார்.

போலீசார் இன்னும் விசாரணையை மேற்கொண்டு வருகின்றனர். மேலும் இந்த வழக்கை டிபிபிக்கு அனுப்புவதற்கு முன்பு விசாரணை அறிக்கையை விரைவில் முடிப்பார்கள் என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

விசாரணை அதிகாரி ASP சைபுல் அஸ்னியை 03-33762222 என்ற எண்ணில் தொடர்பு கொள்ளவும் அல்லது ஏதேனும் ஒரு காவல் நிலையத்தை அழைக்கவும், இந்த வழக்கில் தகவல் தெரிந்தவர்கள் யாரேனும் இருக்குமாறு உதவி ஆணையர்  அர்ஜுனாய்டி கேட்டுக் கொண்டார்.

ஆதாரங்களின்படி, கொலைக்கான தண்டனைச் சட்டத்தின் பிரிவு 302 மற்றும் ஆயுதம் ஏந்திய மற்றும் கும்பல் கொள்ளைக்கான அதே குறியீட்டின் தொடர்புடைய பிரிவுகளின் கீழ் வழக்கு விசாரிக்கப்படுகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here