ஜாஹிட்டின் அறிக்கை தவறாகப் புரிந்துகொள்ளப்பட்டது என்கிறார் அன்னுவார் மூசா

15ஆவது பொதுத் தேர்தலை (GE15) இந்தாண்டு மழைக்காலத்தின் இறுதியில் வந்தாலும், மழை மற்றும் வெள்ளத்தை தைரியமாக எதிர்கொள்ள BN தயாராக உள்ளது என்று பாரிசான் நேஷனல்  தலைவரும் அம்னோ தலைவருமான டத்தோஸ்ரீ டாக்டர் அகமட் ஜாஹிட் ஹமிடியின் தவறாகப் புரிந்து கொள்ளப்பட்டுள்ளது என Ketereh நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் டான்ஶ்ரீ அன்னுவார் மூசா கூறினார்.

தகவல் தொடர்பு மற்றும் பல்லூடக அமைச்சராக இருக்கும் அன்னுவார், அஹ்மத் ஜாஹித்தின் அறிக்கை உண்மையில் எந்த ஒரு சூழ்நிலையிலும் GE15ஐ எதிர்கொள்ள பிஎன் தேர்தல் இயந்திரத்தின் தயார்நிலையைக் குறிக்கிறது என்றார்.

வெள்ள காலங்களில் GE15 அழைக்கப்பட்டால், அஹ்மத் ஜாஹிட்டின் அறிக்கை BN இன் தயார்நிலைக்கு முக்கியத்துவம் அளித்தது என்பதை நான் நேர்மறையான வழியில் சிந்திக்க விரும்புகிறேன் மேலும் வெள்ளம் ஏற்பட்டாலும் GE15 அழைக்கப்பட வேண்டும் என்று அர்த்தமில்லை.

நான் விஷயங்களை தெளிவுபடுத்த முயற்சிக்கிறேன். வெள்ளத்தின் போது GE15ஐ நடத்துவது பற்றி அல்ல. இந்த அறிக்கை அதிகாரப்பூர்வமாக எழுத்துப்பூர்வமாக வெளியிடப்படாததால் தவறாகப் புரிந்து கொள்ளப்பட்டது என்று படத்தின் அசல் ஒலிப்பதிவு மற்றும் டிரெய்லரான “Seratus” இன்று இங்கு வெளியிட்ட பிறகு செய்தியாளர்களிடம் கூறினார்.

கடந்த சனிக்கிழமை கோலாலம்பூரில் உள்ள தித்திவங்சா ஸ்டேடியத்தில் BN இளைஞர் தேர்தல் இயந்திரத்தை அறிமுகப்படுத்திய போது அஹ்மட் ஜாஹிட் கூறியதற்குப் பதிலளிக்கும் வகையில் அன்னுவார் இவ்வாறு கூறினார்.

மழைக்காலங்களில் GE16 நடத்துவது பொருத்தமற்றது என்றும் வெள்ளம் நிச்சயமாக வாக்காளர்களை வெளியே வந்து வாக்களிப்பதில் சிரமத்தை ஏற்படுத்தும் என்றும் அன்னுவார் கருத்து தெரிவித்தார். நாங்கள் தேர்தலை நடத்த விரும்பும்போது, ​​வாக்காளர்களுக்கான வசதி மற்றும் பாதுகாப்பான சூழல் என்ற அம்சம் கணக்கில் எடுத்துக்கொள்ளப்பட வேண்டும்.

மழைக்காலத்தில், பாதிக்கப்பட்டவர்களின் உயிர்கள் மற்றும் உடைமைகளைக் காப்பாற்றுவதில் முன்னுரிமை அளிக்கப்படும். போக்குவரத்திற்கும் பிரச்னை ஏற்படும். இந்த நிலையில், மக்கள் தமது உரிமைகளை நடைமுறைப்படுத்துவதற்கான வாய்ப்பை பெற்றுக்கொடுக்கும் வகையில் தேர்தலை நடத்துவது என்ற கோட்பாட்டுக்கு இணங்குவதாக கருதப்படமாட்டாது என்றார்.

கடந்த சனிக்கிழமை, பிரதமர் டத்தோஸ்ரீ இஸ்மாயில் சப்ரி யாக்கோப், GE15க்கு வழி வகுக்கும் வகையில், நாடாளுமன்றம் கலைக்கப்படும் தேதி விரைவில் அறிவிக்கப்படும் என்று கூறியதாக செய்திகள் வெளியாகின.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here