நுகர்வோரின் புகார்களைக் கவனியுங்கள் என்று Mavcom விமான நிறுவனங்களுக்கு அறிவுறுத்தல்

மலேசிய விமானப் போக்குவரத்து ஆணையம் (Mavcom) விமானப் போக்குவரத்துத் துறையானது நுகர்வோரிடமிருந்து வரும் புகார்களைக் கவனத்தில் கொள்ளுமாறு அறிவுறுத்தியுள்ளது.  Mavcom நிர்வாகத் தலைவர் ஶ்ரீபுடின் காசிம் கூறுகையில், 2022 ஆம் ஆண்டின் முதல் பாதியில் ஆணையத்திற்கு 1,251 புகார்கள் கிடைத்துள்ளன. இது கடந்த ஆண்டு இதே காலகட்டத்தில் பதிவு செய்யப்பட்ட 157 உடன் ஒப்பிடும்போது கிட்டத்தட்ட எட்டு மடங்கு அதிகமாகும்.

அந்த நேரத்தில், மலேசியாவின் அனைத்துலக எல்லைகள் இன்னும் மூடப்பட்டன. 99.1% புகார்கள் விமான நிறுவனங்களுக்கு எதிராக இருப்பதாகவும், மீதமுள்ளவை நாட்டில் உள்ள விமான நிலையங்களைப் பற்றியதாகவும் அவர் கூறினார். 87.9% புகார்களுக்கு தீர்வு காணப்பட்டுள்ளதாகவும் அவர் கூறினார். இந்த ஆண்டு ஜனவரி மற்றும் ஜூன் மாதங்களுக்கு இடையில், ஏர் ஆசியாவுக்கு எதிரான புகார்களின் எண்ணிக்கை அதிகபட்சமாக இருந்தது. நாங்கள் பெற்ற புகார்களில் 42.1% ஆகும். இதைத் தொடர்ந்து மலேசியன் ஏர்லைன்ஸ் 40.7% மற்றும் பாதேக் ஏர் 7.95%.

விமானம் மாற்றியமைத்தல், விமானம் ரத்து செய்தல் மற்றும் ஆன்லைனில் முன்பதிவு செய்தல் ஆகியவை மொத்த புகார்களில் 46.1%க்கு பங்களிப்பு செய்துள்ளன என்று அவர் ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார். ஒரு முன்முயற்சி நடவடிக்கையாக, Mavcom விமான சேவை வழங்குநர்களுடன் தொடர்புடைய சிக்கல்கள் தீர்க்கப்படுவதை உறுதிசெய்ய தீவிரமாக ஈடுபட்டு வருவதாக சரிபுடின் கூறினார்.

கூடுதலாக, விமானப் பயணிகளை மேலும் பாதுகாப்பதற்காக மலேசிய விமானப் போக்குவரத்து நுகர்வோர் பாதுகாப்புக் குறியீடு 2016 ஐ மேம்படுத்துவதற்கு Mavcom பணிபுரிகிறது, மேலும் அவர்களின் உரிமைகளைப் பயன்படுத்த அவர்களுக்கு தொடர்ந்து அதிகாரம் அளிக்கும். எரிபொருள் விலை அதிகரிப்பு மற்றும் நுகர்வோர் மற்றும் தொழில்துறையைப் பாதிக்கும் செயல்பாட்டு மற்றும் வளக் கட்டுப்பாடுகள் ஆகியவற்றின் விளைவாக தொழில் எதிர்கொள்ளும் சவால்களை Mavcom தொடர்ந்து கண்காணிக்கும் என்று ஶ்ரீபுடின் கூறினார். இதற்காக, வலுவான மற்றும் நிலையான விமானப் போக்குவரத்துத் துறையை எளிதாக்குவதற்கு, தொழில்துறை வீரர்களுடன் கமிஷன் தொடர்ந்து ஈடுபடுகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here