சொந்த மகள்களை பாலியல் துன்புறுத்தல் செய்ததோடு மனைவியை மிரட்டிய ஆடவருக்கு 428 ஆண்டுகள் சிறை

மலாக்காவில் தனது இரண்டு மகள்களை பாலியல் ரீதியாக துன்புறுத்தியதற்காகவும், மனைவியை மிரட்டியதற்காகவும் 56 வயது நபருக்கு 428 ஆண்டுகள் சிறைத்தண்டனையும் 240 பிரம்படிகளும் விதிக்கப்பட்டுள்ளன.

2015 ஆம் ஆண்டு முதல் தற்போது 15 மற்றும் 19 வயதுடைய தனது மகள்களுக்கு எதிராக பாலியல் பலாத்காரம், இயற்கைக்கு மாறான பாலியல் செயல்கள் மற்றும் பாலியல் வன்கொடுமை செய்ததாக குற்றம் சாட்டப்பட்டவர் 28 குற்றச்சாட்டுகளை ஒப்புக்கொண்டதை அடுத்து, செஷன்ஸ் நீதிமன்ற நீதிபதி நாரிமன் பட்ருதீன் செவ்வாய்க்கிழமை (செப்டம்பர் 20) தண்டனையை வழங்கினார்.

இங்குள்ள ஒரு முதலீட்டு நிறுவனத்தின் மேற்பார்வையாளராக பணிபுரிந்த குற்றம் சாட்டப்பட்டவர், குற்றவியல் சட்டத்தின் 506 ஆவது பிரிவின் கீழ் அவரது 47 வயது மனைவிக்கு எதிரான குற்றவியல் மிரட்டல் குற்றச்சாட்டை ஒப்புக்கொண்டார். மேலும் மாஜிஸ்திரேட் மசானா சினின் இரண்டு ஆண்டுகள் சிறையில் அடைத்தார்.

எவ்வாறாயினும், தண்டனைகள் ஒரே நேரத்தில் இயக்க உத்தரவிடப்பட்டது. அதாவது குற்றம் சாட்டப்பட்டவர் மொத்தம் 45 ஆண்டுகள் சிறைத்தண்டனை அனுபவிக்க வேண்டும் மற்றும் அதிகபட்சமாக 24 பிரம்படிகளை பெறுவார். குற்றவியல் சட்டத்தின் 376(3)ன் கீழ் அவரது மகள்களை பாலியல் பலாத்காரம் செய்ததாக குற்றம் சாட்டப்பட்ட 21 குற்றச்சாட்டுகளுக்கு தண்டனை விதிக்கப்பட்டது.

குழந்தைகளுக்கு எதிரான பாலியல் குற்றங்கள் பிரிவு 14(a) இன் கீழ் ஐந்து பாலியல் வன்கொடுமை குற்றங்களுக்காகவும், தண்டனைச் சட்டத்தின் பிரிவு 377CA இன் கீழ் ஒரு எண்ணிக்கையும் பாதிக்கப்பட்டவர்களின் அந்தரங்க உறுப்பில் பொருட்களைச் செருகியதற்காகவும்,இயற்கைக்கு மாறான உடலுறவுக்கான குறியீடு தண்டனையின் பிரிவு 377B இன் கீழ் ஒரு குற்றமும் தண்டனை விதிக்கப்பட்டது.

உண்மைகளின் அறிக்கையின் அடிப்படையில், குற்றம் சாட்டப்பட்டவர் – அவருக்கு இரண்டு மனைவிகள் உள்ளனர் – செப்டம்பர் 5 ஆம் தேதி தாமான் தம்பி சிக்கில் உள்ள அவர்களது வீட்டில் தனது 15 வயது மகளுடன் உடலுறவு கொண்டிருந்தார். அந்த நபர் தனது இரண்டு மகள்களுக்கு 12 வயதாக இருந்தபோது பாலியல் துஷ்பிரயோகம் செய்தது கண்டறியப்பட்டபோது இரண்டாவது மனைவி பின்னர் காவல்துறையில் புகார் அளித்தார்.

இப்போது சிலாங்கூரில் கல்லூரி மாணவியாக இருக்கும் மூத்த மகள் செப்டம்பர் 24, 2015 முதல் டிசம்பர் 31, 2018 வரை பாலியல் துஷ்பிரயோகம் செய்யப்பட்டார், இரண்டாவது மகள் மே 4, 2019 மற்றும் செப்டம்பர் 5, 2022 க்கு இடையில் பாதிக்கப்பட்டார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here