நீண்ட நாட்களாக பழகிய ஒருவரால் தனது 14 வயது வளர்ப்பு மகள் பாலியல் பலாத்காரம் செய்யப்பட்டதாக புகார்

கோத்த கினாபாலு: சபாவின் கிழக்குக் கடற்கரையான தவாவ் மாவட்டத்தில் நீண்ட நாட்களாகப் பழகிய ஒருவரால் தனது 14 வயது வளர்ப்பு மகள் பாலியல் பலாத்காரம் செய்யப்பட்டதாக ஒரு பெண் கூறினார். ஞாயிற்றுக்கிழமை (செப்டம்பர் 18) அந்தப் பெண், கம்போங் அட்டாஸ் பாரிட்டில் இந்தச் சம்பவம் நடந்ததாகக் கூறி காவல்துறையில் புகார் அளித்தார்.

தவாவ் OCPD உதவி ஆணையர் ஜாஸ்மின் ஹுசின் அவர்கள் விசாரணையின் அடிப்படையில், சந்தேக நபர் அதே கிராமத்தில் வசிப்பதாக கூறினார். செவ்வாய்கிழமை (செப்டம்பர் 20) ஒரு அறிக்கையில், அந்த நபருக்கும் சிறுமியை சில காலமாகத் தெரியும். றுமி மருத்துவ பரிசோதனைக்காக தவாவ் மருத்துவமனைக்கு அனுப்பப்பட்டுள்ளதாக அவர் கூறினார். கற்பழிப்பு குற்றத்திற்கான தண்டனைச் சட்டம் பிரிவு 376 இன் கீழ் மேலும் விசாரணைகள் மேற்கொள்ளப்படுகின்றன என்று ஏசிபி ஜாஸ்மின் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here