அடுத்த 7 நாட்கள் எரிப்பொருள் விலையின் மாற்றம்

 RON97 இன் விலை லிட்டருக்கு 10 சென்ட் குறைந்து RM4.05 ஆக இருக்கும் என்று நிதி அமைச்சகம் இன்று அறிவித்துள்ளது. RON95 இன் விலையில் எந்த மாற்றமும் இல்லை மற்றும் லிட்டருக்கு RM2.05 என்ற விலையில் தொடரும். டீசல் விலையும், லிட்டருக்கு ரிங்கிட் 2.15 ஆக உள்ளது. இந்த விலைகள் நள்ளிரவு முதல் செப்டம்பர் 28 வரை அமலில் இருக்கும்.

உலகளாவிய கச்சா எண்ணெய் விலை போக்குகளை அரசாங்கம் தொடர்ந்து கண்காணித்து, தொடர்ந்து மக்களின் நலன் மற்றும் நல்வாழ்வை உறுதி செய்ய உரிய நடவடிக்கைகளை எடுக்கும் என்று அமைச்சகம் தெரிவித்துள்ளது.

உலகளாவிய எண்ணெய் விலை உயர்விலிருந்து நுகர்வோரைப் பாதுகாக்க, RON95 இன் சந்தை விலை (தானியங்கி விலை நிர்ணயம் பொறிமுறையிலிருந்து பெறப்பட்டது) இருந்தாலும், அரசாங்கம் RON95 இன் உச்சவரம்பு விலையை லிட்டருக்கு RM2.05 ஆகவும், டீசல் லிட்டருக்கு RM2.15 ஆகவும் பராமரிக்கும்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here