சிலாங்கூரில் 8 மாவட்டங்கள் வெள்ளப்பெருக்கு ஏற்படும் இடங்களாக அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளன

ஷா ஆலம்: சிலாங்கூரில் உள்ள ஒன்பது மாவட்டங்களில் எட்டு மாவட்டங்கள் வெள்ளத்தால் பாதிக்கப்படும் இடங்களாக அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளதாக தேசிய பேரிடர் மேலாண்மை நிறுவனம் (நட்மா) தெரிவித்துள்ளது.

கிள்ளான், பெட்டாலிங், கோம்பாக், உலு லங்காட், சிப்பாங், கோல லங்காட், சபாக் பெர்னாம் மற்றும் கோல சிலாங்கூர் ஆகிய எட்டு மாவட்டங்களை நீர்ப்பாசனம் மற்றும் வடிகால் துறை அடையாளம் கண்டுள்ளதாக நிறுவனம் கூறியது. உலு சிலாங்கூர் வெள்ளத்தால் பாதிக்கப்படும் மாவட்டமாக பட்டியலிடப்படவில்லை. 2019 மற்றும் 2022 க்கு இடையில் மூன்றுக்கும் மேற்பட்ட வெள்ளம் ஏற்பட்டதன் அடிப்படையில் ஹாட்ஸ்பாட்கள் அடையாளம் காணப்பட்டதாக  ஒரு முகநூல் பதிவில் நட்மா கூறியது.

சிலாங்கூர் முழுவதும் உள்ள ஒன்பது மாவட்டங்களும் வெள்ள அபாயத்தில் இருப்பதாகவும் ஆனால் அது வெள்ளத்தால் பாதிக்கப்பட்ட பகுதிகளின் அடிப்படையில் தீர்மானிக்கப்பட்டது என்றும் அது கூறியது. மேலும் தகவலுக்கு, பொதுமக்கள் Nadma Facebook மற்றும் தேசிய பாதுகாப்பு கவுன்சிலின் Instagram கணக்குகளைப் பார்க்கவும்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here