எதிர்கட்சியினர் வெள்ளம் குறித்து கவலைப்பட்டால் இப்போது GEஐ நடத்துவோம் என்கிறார் ஜாஹிட்

வெள்ளக் காலங்களில் தேர்தல் நடத்தப்படுவதைப் பற்றி எதிர்க்கட்சிகள் கவலைப்பட்டால் உடனடியாக பொதுத் தேர்தலை நடத்த வேண்டும் என்கிறார் டத்தோஸ்ரீ அகமட் ஜாஹிட் ஹமிடி. வெள்ளம் பற்றி தேசிய முன்னணியின் வேட்பாளர்களின் “கவலைகள்” ஒரு “புதிய சாக்கு” அல்ல என்றும், அது அவர்களின் அரசியல் வாழ்வாதாரத்தை நீட்டிக்கும் முயற்சி என்றும் அம்னோ தலைவர் கூறினார்.

தேர்தல் ஆணையம் GE15க்கான தேதியை நிர்ணயம் செய்ய, ‘பேசுவதற்கு’ மற்றும் ‘பட்டனை அழுத்துவதற்கு’ இது நேரம். மக்கள் ஒரு நிலையான மற்றும் வலிமையான அரசாங்கத்தை தேர்ந்தெடுக்க முடியும் என்று அவர் நேற்று ஒரு அறிக்கையில் கூறினார்.

சனிக்கிழமையன்று BN இளைஞர் இயந்திரத்தின் தொடக்கத்தின் போது, GE15 க்கு வெள்ளத்தை தைரியமாக எதிர்கொள்ளத் தயாராக இருக்கும் கூட்டணி குறித்து அவர் தெரிவித்த கருத்துகள் அரசியல் போட்டியாளர்களால் சூழலில் இருந்து அகற்றப்பட்டதையும் ஜாஹிட் சுட்டிக்காட்டினார்.

சூழ்நிலை மற்றும் சவால்களைப் பொருட்படுத்தாமல், GE15 க்கு பிஎன் இயந்திரம் தயாராக உள்ளது என்பதை பிரதமர் டத்தோஸ்ரீ இஸ்மாயில் சப்ரி யாக்கோப்பிற்கு தெரிவிப்பதற்காகவே அவரது கருத்துக்கள் இருப்பதாக அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here