மாணவர் சொந்த தந்தையால் தாக்கப்பட்டதை வெளிகொணர்ந்த வகுப்பாசிரியர்

சுங்கைப் பட்டாணியில் உள்ள ஒரு பள்ளியின் ஆசிரியர் ஒருவர் வகுப்பில் ஜாக்கெட் அணிந்திருந்த ஒரு மாணவர் மீது சந்தேகம் எழுந்ததில் அம்மாணவரை விசாரித்ததில் உண்மையில் அவர் சொந்த தந்தையின் துன்புறுத்தலால் பாதிக்கப்பட்டவர் என்ற ரகசியத்தை வெளிப்படுத்தினார்.

ஏழு வயது சிறுவன் தாக்கப்பட்டதன் விளைவாக உடலில் ஏற்பட்ட காயங்கள் மற்றும் காயங்களை மறைக்க ஜாக்கெட் அணிந்திருந்தான் என்பது புரிகிறது. இருப்பினும், நேற்று காலை 8 மணியளவில் தனது மாணவனை முகத்தில் சிவப்பு அடையாளத்துடன் பார்த்த விசித்திரமான வகுப்பு ஆசிரியர், சம்பவத்தை மற்றொரு ஆசிரியரிடம் தெரிவித்தார், பின்னர் பாதிக்கப்பட்டவரை பரிசோதித்தார்.

ஆதாரத்தின்படி, பரிசோதனையில் உடல் முழுவதும் கீறல்கள், காதுகளில் காயங்கள், முழங்கைகளில் வீக்கம் மற்றும் காயங்கள் மற்றும் உதடுகள் கிழிந்தன. தொடர்ந்து துன்புறுத்தியதால்  ஏற்பட்ட காயம் என்று நம்பி, பள்ளி ஆசிரியரால் போலீசில் புகார் செய்யப்பட்டது. இங்குள்ள ஜலான் ஜாதி என்ற இடத்தில் மாணவரின் 29 வயது தந்தையை நேற்று இரவு 8 மணியளவில் போலீசார் கைது செய்ததாக தெரிகிறது.

சந்தேகநபர் மேலதிக விசாரணைக்காக கோலமூடா மாவட்ட போலீஸ் தலைமையகத்திற்கு அழைத்துச் செல்லப்பட்டபோது, ​​அவர் தனது மகனை தாக்கியதை ஒப்புக்கொண்டார். சந்தேக நபர் தனது மகனை அடித்த போது பயன்படுத்தியதாக நம்பப்படும் துடைப்பம், நீளமான குச்சி  போன்றவற்றையும் போலீசார் கைப்பற்றியதாக வட்டாரங்கள் தெரிவித்தன.

இதற்கிடையில், கோலமூடா மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவரைத் தொடர்பு கொண்டபோது, ​​புகாரைப் பெற்று சம்பந்தப்பட்ட நபரைக் கைது செய்வதை உறுதிப்படுத்தினார். சந்தேக நபரை அவரது மகனைத் தாக்கிய சம்பவத்திற்கான காரணத்தை அடையாளம் காண நாங்கள் இதுவரை மேலதிக விசாரணைகளை மேற்கொண்டு வருகிறோம்.

முதற்கட்ட விசாரணையில் பாதிக்கப்பட்டவரின் தந்தை தனது மகன் எப்பொழுதும் சுறுசுறுவென செயல்படுவதாகக் கூறியது கண்டறியப்பட்டது. ஆனால் நாங்கள் இன்னும் குழந்தைகள் சட்டம் 2001 இன் பிரிவு 31(1)(a) இன் படி விசாரித்து வருகிறோம் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here