கட்சி தாவல் தடை சட்டத்தை ஜோகூர் நிராகரிக்கவில்லை என்கிறார் மந்திரி பெசார்

அரசாங்கம் பல தரப்பினர் கூறியது போல் கட்சி தாவல் தடை  சட்டத்தை நிராகரிக்கவில்லை. அதற்கு பதிலாக அது சட்டத்தை ஆய்வு செய்ய ஒரு சிறப்புத் தேர்வுக் குழுவை உருவாக்குவதை மட்டுமே நிராகரித்தது.

மாநில சட்டமன்ற உறுப்பினர்கள் கட்சி மாறுவதை மாநில அரசு மட்டத்தில் உள்ள அனைத்துக் கட்சிகளும் விரும்பாததே இதற்குக் காரணம் என்று மந்திரி பெசார் டத்தோ ஒன் ஹபீஸ் காசி கூறினார்.

ஆனால் எதிர்க்கட்சிகள் ஒரு குழுவை அமைக்க விரும்புகின்றன. ஏனெனில் அவர்கள் கட்சிக்கு எதிரான துள்ளல் (சட்டத்தை) மாநில அரசு விரும்பவில்லை என்பது போல் மக்களை தவறாக வழிநடத்த விரும்புகிறது. இது மிகவும் பொறுப்பற்றது என்று நேற்று இரவு ஜோகூர் மீடியா கிளப் 2021/2022 ஆண்டு பொதுக் கூட்டத்தின் தொடக்கத்தில் கூறினார்.

கட்சிக்கு எதிரான துள்ளல் சட்டம் ஏற்கனவே கூட்டாட்சி மட்டத்தில் வர்த்தமானியில் வெளியிடப்பட்டதால், குழுவை அமைப்பதற்கான முன்மொழியப்பட்ட விவாதங்களை நிராகரிக்கும் முடிவு நியாயமானது என்று Onn Hafiz கூறினார்.

ஜோகூர் மாநில சட்டப் பேரவைத் தலைவர் டத்தோ டாக்டர் முகமட் புவாட் சர்காஷி, மாநிலத்தில் கட்சி தாவல் தடை  சட்டத்தை ஆய்வு செய்ய ஒரு சிறப்புத் தேர்வுக் குழுவை உருவாக்குவது குறித்து விவாதிக்கும் தீர்மானத்தை நிராகரித்ததாகக் கூறியதாகக் கூறப்படுகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here