தங்கள் உறவினர் குழந்தைகளை துன்புறுத்திய தம்பதியர் மீது குற்றச்சாட்டு

கோலாலம்பூர்: திருமணமான தம்பதிகள் தங்கள் ஆறு வயது மருமகள் மற்றும் ஏழு வயது மருமகனை மோசமாக நடத்தியதாக இங்குள்ள அம்பாங் அமர்வு நீதிமன்றத்தில் குற்றம் சாட்டப்பட்டது.

Julianah Omar, 34, மற்றும் அவரது கணவர், Asyari Mohd Alwi, 29, நீதிபதி Wan Mohd Norisham Waan Yaakob முன் இரண்டு குற்றச்சாட்டுகளையும் மறுத்து விசாரணை கோரினர்.

ஆகஸ்ட் மற்றும் செப்டம்பர் 16, 2022 க்கு இடையில் மாலை 5.05 மணிக்கு, தாமன் கஹாயா அம்பாங்கின் அபார்ட்மென்ட் பெல்லா விஸ்தாவில் உள்ள அவர்களது வீட்டில், உடன்பிறந்த குழந்தைகளை மோசமாக நடத்தியதாக அவர்கள் மீது கூட்டாக குற்றம் சாட்டப்பட்டது.

குழந்தைகள் சட்டம் 2001 இன் பிரிவு 31(1)(a) இன் கீழ் குற்றச்சாட்டுகள் கட்டமைக்கப்பட்டுள்ளன. இது அதிகபட்சமாக RM50,000 அபராதம் அல்லது 20 ஆண்டுகள் வரை சிறைத்தண்டனை அல்லது குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டால் இரண்டும் விதிக்கப்படும்.

அவர்கள் தலா ஒரு நபர் உத்தரவாதத்துடன் RM10,000 ஜாமீனில் அனுமதிக்கப்பட்டனர். மேலும் தங்களை அருகில் உள்ள காவல்நிலையத்தில் புகாரளிக்கவும், அவர்களின் பாஸ்போர்ட்டை நீதிமன்றத்தில் ஒப்படைக்கவும், பாதிக்கப்பட்டவர்கள் மற்றும் சாட்சிகளை அச்சுறுத்த வேண்டாம் என்றும் உத்தரவிடப்பட்டது.

துணை அரசு வக்கீல் ஐசா அலி வழக்கு தொடர்ந்தார், அதே நேரத்தில் வழக்கறிஞர் அஸ்லினி ஓத்மான் தம்பதியர் சார்பில் ஆஜரானார். நவம்பர் 3-ம் தேதிக்கு நீதிமன்றம் உத்தரவிட்டது.

செப்டம்பர் 16 ஆம் தேதி, சிலாங்கூர் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறையினர் அம்பாங்கில் உள்ள அடுக்குமாடி கட்டிடத்தின் நான்காவது மாடியில் இருந்து ஒரு சிறுவனை மீட்டதாகத் தெரிவிக்கப்பட்டது. அவர் ஒரு அறைக்குள் பூட்டப்பட்டிருந்ததாகக் கூறப்படுகிறது. மேலும் அவரை வழிப்போக்கர்கள் பார்த்தபோது ஜன்னல் வழியாக ஏற முயன்றனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here