மலாக்காவில் தொழிற்சாலை பேருந்து பள்ளத்தாக்கில் கவிழ்ந்ததில் 37 தொழிலாளர்கள், ஓட்டுநர் காயமடைந்தனர்

அலோர் காஜா, அருகிலுள்ள ஜாலான் சிம்பாங் காடிங்-கேசாங் பஜாக் என்ற இடத்தில் நடந்த ஒரு சம்பவத்தில்,  பேருந்து பள்ளத்தாக்கில் விழுந்ததில் பலர் காயமடைந்தனர்.

இச்சம்பவத்தில் 13 தொழிலாளர்கள் மற்றும் பேருந்து ஓட்டுநர் பலத்த காயம் அடைந்தனர், மேலும் 25 தொழிலாளர்கள் சிறு காயங்களுக்கு ஆளாகினர் என்று மலாக்கா தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறை இயக்குனர் அபுபக்கர் கட்டேன் தெரிவித்தார்.

இரவு 7.57 மணிக்கு இச்சம்பவம் குறித்து திணைக்களத்திற்கு ஒரு பேரிடர் அழைப்பு வந்ததாகவும், ஆயர் குரோ, ஜாசின் பிஸ்தாரி மற்றும் அலோர் காஜா நிலையங்களில் இருந்து 27 தீயணைப்பு வீரர்கள் குழு 10 நிமிடங்களுக்குப் பிறகு சம்பவ இடத்திற்கு வந்ததாகவும் அவர் கூறினார்.

தொழிலாளர்கள் விடுதிக்கு வரும் வழியில், பிரேக் செயலிழந்து, 50 மீட்டர் ஆழமான பள்ளத்தாக்கில் கீழே சரிவதற்கு முன்பு சுமார் 150 மீட்டர்கள் முன்னோக்கி நகர ஆரம்பித்தது விசாரணையில் கண்டறியப்பட்டது.

பஸ் கீழே இறங்கும் போது மரத்தில் சிக்கியது. பாதிக்கப்பட்டவர்கள் பஸ்ஸின் ஜன்னல்கள் வழியாக வெளியே இழுக்கப்பட்டனர், அது உடைக்கப்பட வேண்டியிருந்தது என்று அவர் சம்பவ இடத்தில் செய்தியாளர்களிடம் கூறினார். முழு மீட்பு நடவடிக்கையும் சுமார் 45 நிமிடங்கள் எடுத்தது.

பாதிக்கப்பட்டவர்கள் பத்து பெரெண்டாமில் உள்ள ஒரு தொழிற்சாலையில் பணிபுரியும் தொழிலாளர்கள் என்றும், அவர்கள் அனைவரும் 20 மற்றும் 30 வயதுக்குட்பட்டவர்கள் என்றும் அவர் கூறினார். பலத்த காயங்களுடன் இருந்தவர்கள் ஜாசின் மருத்துவமனைக்கு அனுப்பப்பட்டனர், மீதமுள்ளவர்கள் அருகிலுள்ள கிளினிக்கிற்கு அழைத்து செல்லப்பட்டனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here