பாப்பர் மேல்நிலைப் பள்ளியில் பாதரசம் கசிந்ததால் மாணவி காயத்திற்கு ஆளானார்

கோத்த கினாபாலுவிலுள்ள பாப்பாரில் உள்ள மேல்நிலைப் பள்ளியில், பாதரசத்தின் கசிவினால் 16 வயது மாணவியின் கைகளில் லேசான காயம் ஏற்பட்டது. திங்கள்கிழமை (செப்டம்பர் 26) காலை 9 மணியளவில் எஸ்எம்கே செயின்ட் மேரி பள்ளி ஆய்வகத்தில் தெர்மோமீட்டர் உடைந்ததால் இந்த சம்பவம் நிகழ்ந்ததாக பாப்பர் தீயணைப்பு நிலையத் தலைவர் ரோஸ்லி ஜுன் தெரிவித்தார்.

காலை 9.26 மணிக்கு எங்களுக்கு அழைப்பு வந்தது, ஆனால் நாங்கள் பள்ளியை அடைந்த நேரத்தில், ஒரு ஆசிரியர் ஏற்கனவே மாணவனை பாப்பர் மருத்துவமனைக்கு அழைத்துச் சென்றிருந்தார் என்று அவர் கூறினார். சிறுமியின் கைகளில் வெடிப்பு ஏற்பட்டதாக பள்ளி நிர்வாகம் தன்னிடம் கூறியதாகவும், அவர்கள் உடனடியாக மருத்துவமனைக்கு அனுப்பி வைத்ததாகவும் அவர் கூறினார்.

தீயணைப்பு வீரர்கள் உடனடியாக கந்தகப் பொடியைக் கொண்டு சிந்திய பாதரசத்தை சுத்தம் செய்து, மீதத்தை பாதுகாப்பாக அப்புறப்படுத்தியதாக ரோஸ்லி கூறினார். காலை 10.13 மணிக்கு பணி முடிவடைந்தது என்றும் அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here