குழந்தைகள் சம்பந்தப்பட்ட பாலியல் குற்றங்கள் அதிகரிப்பு- புக்கிட் அமான்

கோலாலம்பூர், செப்டம்பர் 27 :

ஆபாசப் படங்கள் போன்ற உடல் ரீதியான தொடர்பு இல்லாத பாலியல் குற்றங்களுக்கு குழந்தைகள் அதிகம் ஆளாகிறார்கள், அவர்களுக்கு ஸ்மார்ட்போன்கள் மற்றும் இணையம் என்பன சிறந்த அணுகல் கிடைக்க வழிசெய்கின்றன என்று காவல்துறையின் பாலியல், பெண்கள் மற்றும் குழந்தைகள் புலனாய்வுப் பிரிவின் (D 11) முதன்மை துணை இயக்குநர், துணை ஆணையர் சித்தி கம்சியா ஹாசன் தெரிவித்துள்ளார்.

குழந்தைகள் ஆபாசப் படங்கள் சம்பந்தப்பட்ட பாலியல் குற்றங்கள் குறித்து தமது பிரிவுக்கு அறிக்கைகள் தொடர்ந்து கிடைத்து வருகின்றன என்றார்.

தகவல் தொழில்நுட்பம், வாழ்க்கை முறை மற்றும் இணைய அணுகல் ஆகியவற்றில் முன்னேற்றம், குறிப்பாக குழந்தைகள் இப்போது மொபைல் போன்கள் மற்றும் இன்டர்நெட் ஆகியவற்றிற்கு பரவலான அணுகலைக் கொண்டிருப்பது இதற்குக் காரணம் என்று அவர் கூறினார்.

“ஆன்லைன் துஷ்பிரயோகதாரர்கள் அவர்களுடன் ஒரு ‘சிறப்பு உறவை’ ஏற்படுத்தி, பின்னர் பாதிக்கப்பட்டவர்களின் நிர்வாண புகைப்படங்கள் மற்றும் வீடியோக்களைக் கேட்பார்கள், பின்னர் பாதிக்கப்பட்டவர்கள் இனி உறவைத் தொடர விரும்பாதபோது இந்த வீடியோக்கள் மற்றும் புகைப்படங்கள் இணையத்தில் பரப்பப்படும்.

“ஆபாசப்படங்களை பகிர்தல், நிர்வாண மற்றும் ஆபாச புகைப்படங்கள் மற்றும் வீடியோக்களைக் கேட்பது போன்ற இந்த குற்றம் தற்போது ஒரு ட்ரெண்டாக மாறி வருகிறது,” என்று அவர் கூறினார்.

2020 ஆம் ஆண்டில், குற்றவியல் சட்டத்தின் 509 வது பிரிவின் கீழ் விசாரிக்கப்பட்ட பாலியல் குற்றங்கள் குறித்த 24 அறிக்கைகளைப் பிரிவு பெற்றதாகவும், அதில் கடந்த ஆண்டு அந்த எண்ணிக்கை 35 ஆக அதிகரித்ததாகவும் சித்தி கம்சியா கூறினார்.

இந்த ஆண்டு, ஜனவரி முதல் ஏப்ரல் வரை மொத்தம் 11 அறிக்கைகள் பெறப்பட்டுள்ளன என்று அவர் கூறினார்.

“இணையத்தில் பரவும் குழந்தையின் ஆபாசப் படம் அல்லது வீடியோவை அகற்றுவது எளிதான காரியம் அல்ல, ஏனெனில் இது அனைத்துலக காவல்துறை (இன்டர்போல்) உட்பட பல்வேறு ஏஜென்சிகளின் ஒத்துழைப்பை உள்ளடக்கியது என்றார்.

இருப்பினும் இவ்வாறான அவதூறான புகைப்படம் அல்லது வீடியோ தொடர்பில், அனைத்துலக அரசு சாரா நிறுவனமான இன்டர்நெட் வாட்ச் அறக்கட்டளைக்கு பொதுமக்கள் நேரடியாக புகார் செய்யலாம் என்றார்.

“தங்கள் குழந்தைகள் குற்றத்திற்கு ஆளாகாமல் இருக்க அறிவுரை வழங்குவதற்கும் தடுப்பதற்கும் முன், அவர்கள் பழகும்போது அல்லது நண்பர்களை உருவாக்கும்போது, ​​பாதுகாப்பு குறித்த அறிவை பெற்றோர்கள் தயார்படுத்திக்கொள்ள வேண்டும்.

“சமூக ஒழுக்கம், சமூக எல்லைகள், தனிப்பட்ட விஷயங்கள், போன்றவற்றைப் பகிரலாம், எதைப் பகிரக்கூடாது என்பதை குழந்தைகளுக்குக் கற்பிக்க வேண்டும்.

“பெற்றோரின் கண்காணிப்பும் முக்கியமானது மற்றும் குழந்தைகள் குற்றத்திற்கு பலியாகாமல் தடுக்க சுய கட்டுப்பாடு வேண்டும்,” என்று அவர் கூறினார்.

மலேசியாவில் பாலியல் குற்றங்களில் பாதிக்கப்பட்டவர்களில் கிட்டத்தட்ட 60 விழுக்காட்டினர் குழந்தைகள் என்பதால் குழந்தைகளுக்கு எதிரான பாலியல் குற்றங்கள் ஒரு சிறிய பிரச்சினை அல்ல என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

2020 இல் பெறப்பட்ட தரவுகளின்படி, பாலியல் குற்றங்களில் மொத்தம் 4,274 பேர் பாதிக்கப்பட்டுள்ளனர், இதில் பலாத்காரம், கூட்டு பலாத்காரம், பாலுறவு, இயற்கைக்கு மாறான பாலியல் மற்றும் கற்பழிப்பு வழக்குகள் பதிவு செய்யப்பட்டுள்ளன, அவர்களில் 2,567 குழந்தைகள் உள்ளனர்.

“கடந்த ஆண்டு, பாலியல் குற்றங்களால் பாதிக்கப்பட்ட 4,031 பேர் இருந்தனர், அவர்களில் 2,234 பேர் குழந்தைகள் மற்றும் இந்த ஆண்டின் முதல் நான்கு மாதங்களில், மொத்தம் 1,201 பாதிக்கப்பட்டவர்கள் பதிவு செய்யப்பட்டுள்ளனர், அவர்களில் 677 பேர் குழந்தைகள் என்பது மிகவும் வருத்தத்திற்குரியது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here