தலையில் கூம்பு சிக்கியதால் அவதியுற்ற தொடக்கப் பள்ளி மாணவர்

ஜோகூர் பொந்தியானில் உள்ள ஒரு தொடக்கப் பள்ளியில் ஒரு ஆண் மாணவர் தலையில் கூம்பு சிக்கியதால் “சித்திரவதை” தாங்க வேண்டியிருந்தது. காலை அமர்வில் 10 வயது மாணவன் பள்ளிக்குச் சென்றுவிட்டு வீடு திரும்பவிருந்த வேளையில் இந்தச் சம்பவம் நடந்ததாகத் தெரிகிறது.

பொந்தியான் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு நிலையம் (BBP) மூத்த தீயணைப்பு அதிகாரி செயல்பாட்டுத் தளபதி முகமட் எசல் அஸ்மா, மதியம் 1.28 மணிக்கு சம்பவம் தொடர்பாக அவசர அழைப்பு வந்ததாகத் தெரிவித்தார். ஆறு உறுப்பினர்களின் உதவியுடன் சிறப்பு உபகரணங்களைப் பயன்படுத்தி கூம்பு வெட்டப்பட்டு சுமார் 26 நிமிடங்களுக்குப் பிறகு அகற்றப்பட்டது என்று அவர் கூறினார்.

பள்ளி பகுதியில் மற்ற நண்பர்களுடன் விளையாடும் போது, ​​பாதிக்கப்பட்டவர் தனது தலையில் ஒரு கூம்பை வைத்ததால் அது வெளியே வர முடியாமல் போனது என்று பெரித்தா ஹரியான் தெரிவித்திருந்தது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here